Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama na Wanae Wasali Uchi Mbele ya Shule

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    <tbody>[TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mama na wanae walipoamua kumwaga radhi shuleni[/TD]
    [TD]
    Mama mmoja na wanae wa kike na wa kiume wanashikiliwa na polisi nchini Marekani baada ya kusaula nguo zao zote na kuanza kusali mbele ya shule wakiwa uchi wa mnyama.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Polisi wa kitongoji cha Upper Darby kwenye jimbo la Philadelphia nchini Marekani wanamshikilia mama mmoja na wanae kwa kusali uchi wa mnyama mbele ya shule.

    Taarifa ya polisi wa Upper Darby ilisema kuwa mama huyo mwenye umri wa miaka 43 aliyejulikana kwa jina la Sara Butler akiwa na wanae wa kike Joanne mwenye umri wa miaka 23 na Bessie mwenye umri wa miaka 22 pamoja na mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 14 walisaula nguo zao zote na kuanza kusali kwenye maegesho ya magari mbele ya shule.

    Taarifa zaidi zilisema kuwa awali siku ya tukio, mama huyo na wanae walifika kwenye shule ya sekondari ya Upper Darby High School wakitaka kumuona mmoja wa wanafunzi wa kiume. Walikataliwa kukutana naye kwasababu mama huyo si mzazi wake.

    Mama huyo na wanae waliondoka na kurudi baada ya lisaa limoja na kuanza kusaula nguo zao mbele ya maegesho ya magari wakisali kwa kusauti wakimtaja Yesu Kristo.

    Ili waonekane vizuri mama huyo na wanae walijaribu kupanda juu ya gari walilokuja nalo lakini polisi walioitwa eneo la tukio waliwahi kuwatia nguvuni mama na wanae.

    Mama huyo na wanae wanaozidi umri wa miaka 18 walifunguliwa mashtaka ya kuvunja maadili ya jamii na kujianika uchi hadharani.[/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    Mama na Wanae Wasali Uchi Mbele ya Shule
     
  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    walikuwa wanawanga hao kusali uchi?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Igekuwa ni Mmatumbi kutoka Afrika wangesema anawanga au anafanya VODOO, lakini kwa Mzungu, eti anasali...........
    Anasali...My foot!
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duuuh kumbe yule mti mkavu ana ndugu mpaka marekani, wachawe kweli hawana aibu
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,676
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Unaweza kutanua picha za hao mabinti?
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he kweli wazungu hamnazo....totally brainless
     
  7. m

    mhondo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona kama ngozi nyeusi?
     
  8. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Huku kwetu kitendo hicho ni kuhatarisha maisha manake wananchi hawachelewi kukuchoma moto kwa shutuma za kuwanga mchana.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe hujui? Wote wanaokaa merekani na ulaya ni wazungu.

     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu Wachawi sio Watu weusi tu kama mnavyofikiria hata watu weupe wapo wachawi tu si unaoan hivyo wanavyo mwaga Razi?
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    idhani kama kuna kusali ya hivyo
     
Loading...