Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama na mwana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RGforever, Jul 4, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Mama mmoja mswahili na
    mwanawe wa miaka 5
    walikuwa ndani ya taxi
    usiku wakapitishwa mitaa
    ambayo kuna wanawake
    wanajiuza:-

    MTOTO:"Mama hao watu
    waliosimama kando ya
    barabara wanafanya nini?"


    MAMA:"Wanasubiri
    wanaume zao watoke
    kazini waje kuwachua warudi nao nyumbani."

    TAXI
    DRIVER:"Aaaah mama
    acha uwongo mwambie
    mtoto ukweli...hao ni
    malaya na hapo walipo
    wanasubiri wanaume wafanye sex nao kwa malipo!"

    MTOTO:"Mama na watoto
    wanaozaliwa na hawa
    wanawake hufanya nini?"

    MAMA:"Wanakuwa
    madereva wa taxi!"
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Haaaahaaha! Tax driver amekoma
     
  3. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha
     
Loading...