Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAMA na MWANA ya RTD .- tukumbushane

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtazamaji, Aug 3, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wadau
    Hiki kilikuwa ni moja ya vipindi maarufu vya RTD hsawa kwa watoto hasa kwa watoto wa primary enzi hizo.

    Watanzagaji wake nadhani alikuwa ni Debora Mwenda.

    Kuna zile hadithi zilikuwa zinenda kwa mtindo wa series. teh teh teh teh teh .

    Je mnaikumbuka hadithi ya Binti chura.?????? Wewe unakumbuka nini kwenye vipindi hivyo vya mama na mwana.

    Karibuni katika flash back
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha mbaali sana
    miminakumbuka ile hadithi ya 'hadithi isiyo na mwisho'

    nilikuja kuitazama movie yake later....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    jumamosi mchana
     
  4. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    aliekua msikilizaji wa kipindi hiki ni lazima azikumbuke hadithi hizi. ADILI NA NDUGUZE; UA JEKUNDU:
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kunyenge...maji ya uzima,na ule wimbo wa wanyama...africa yote inapenda twist!!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa nzuri sana kwa watoto.
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hadithi ya zimwi sijui.......... kilikuwa kizuri sana kile kipindi mana ikifika jmosi mchana akili yote haikai vizuri hata kula unasahau mtu. thanks mkuu kwa kutukumbusha those happy and favourite days. wish miaka irudi nyuma..........
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hadithi ipi hiyo kamanda ?

    Sasa ikitokea muda muda huo wa kipindi unatumwa kununua chumvi robo kilo wa mangi sio kununa huko........ teh teh teh teh
    Kweli kabisa hizi siries na zilikuwa kiboko
    Hivi bado hiki kipindi kipo maana FM radios na TV zimefanya RTD iwe redundant
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ....nchi ya samawati...nadhani ndi ilikua hadithi ya binti chura..na kibanda cha bibi mwenye matongo tongo...

    naona wanazirudia TBC 1 lakini hazina mvuto sana
     
  10. P

    PWERU Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adili na nduguze ni kiboko Sheikh Shaaban Robert alikuwa mwisho
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ua Jekundu..lol lol ..
    Mpiga Filimbi wa Hamelin or Hamelun sikumbuki vizuri.
    Binti chura ilikuwa tamu nimekumbuka mbali mie.
    Jmos moja hatukuwa na betri ,faza hakuwa home ikabidi tuanike betri juani ili tu tupate kusikiliza mama na mwana mchana
    lol tunatoka mbaaaaaaaaaaaaaali sana
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wamtafute Debora mwenda awape burudani watoto
     
  13. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naona wote mmesema jumamosi mchana, ila nimegundua hamjui ilikuwa saa ngapi.
    Kipindi kilikuwa saa 8 mchana ila sikumbuki kilikuwa kinaisha mida gani, either kilikuwa kinaisha saa 8 na nusu au saa tisa au saa kumi
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hahhaahha 1st lady umenichekesha sana. thanks. Nimesahau hata story za kifisadi. hili jukwaa la chit chat ni kama panadol

    Yah muda wa hadthi ambayo wengi ndio tulikuwa tunapenda ulikuwa ni dk zisizozidi 30.. Nimesahau sehemu nyingine ya vipindi ilikuwa walikuwa wanaongelea nini.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ua jekundu
    adili na nduguze, nduguze kuwa manyani etc.
    Kulikuwa na clubs za watoto ilikuwa raha
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siku zimeeenda! Mama na Mwana kilikuwa kikipendwa hata na watu wazima pia! Kilikuwa na kimesheheni mafundisho kwa watoto. Pia kulikuwa na kipindi cha Watoto wetu, hapo utapata Kwaya,Ngonjera, Tenzi nk kutoka ktk shule za msingi ktk mikoa mbalimbali ambayo iligawanywa ktk kanda mbalimbali. Hapo namkumbuka Aloycia Maneno, Nyambona Masamba, Christina Chokunogela, Halima Mchuka na wengine tele. Leo utasikia watoto wakiinba nyimbo za mapenzi na mtangazaji anasifia kipaji cha mtoto! Aibu..!
     
  17. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naikumbuka sana Hadithi ya Binti Chura.
    Wakati inaendelea kusimuliwa nikapata bahati ya kupata kitabu chake Maktaba, nikakiazima nikarudi nacho home, Jmos iliyofuata tukajikusanya watoto na kitabu chetu. Those days... When life was so gud!
     
  18. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha those good days,kipindi kilikuwa kizur sana. Adili na nduguze,Neema na kaka zake na kisa cha Akajase mbamba.zilikuwa simulizi za kusisimua ambazo unahakikisha hukosi mwendelezo wake.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Akajasembamba.....hii hadithi nakumbuka iliniingia sana lakini siikumbuki vizuri, na pia Adili na nduguze, Ua jekundu, binti chura, nchi ya samawati, Hazina ya Mfalme Suleiman, Alibaba na wezi arobaini n.k......those days bana
     
  20. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo mida ya saa nane j,mosi unasikiliza huku harufu ya ugali inanukia jikoni sio siku hizi loh aibu aibu tupu mambo ya dot com
     
Loading...