Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama na Mtoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Mar 3, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baada ya wiki mbili za harusi mama mtu alimuuliza mwanae wa kike, vipi maisha ya ndoa mwanangu? mtoto akamjibu mama yake: du mama maisha kama vile British Airways, mama mtu akatoka nduki mpaka Airport, akaenda kuangalia ratiba ya ndege akakuta kwa wiki mara 7 (saba) na kila siku inaenda trip 3 (tatu) mama mtu pale pale akazimia.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio raha zenyewe hizo. Kama dozi ya panadol siku mara tatu. Lol
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa huyu mama ina maana yy hajawahi kufanywa hivyo hahahahahahaaaa
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda mama anataka trip za ATC kwa wiki mara moja, hahaahaa
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hii nitaijibu kwa sredi nyingine kesho kutwa Inshaallah. Now subirieni ya kesho.
     
  6. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbavu zanguuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
  7. Garmii

    Garmii Senior Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya new generation hayo.
     
  8. p

    paco New Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 13:
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hapa lazima iwe conected
     
  10. b

    bigambo Senior Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inapendeza sana
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tii kiu yako wakati wowote na mahali popote
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!anaweza kufa!
     
  13. roja24

    roja24 Senior Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kunawanawake wengine wanapenda iyo. Ukimpa ratiba ya ATC anatoka kwa jamaa mwingine.
     
Loading...