Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama na mtoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hashycool, Jan 11, 2011.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mama mmoja aliingia kwenye basi akiwa amebeba mtoto
    mara dereva akamwambia....... huyo ni mtoto mbaya sijapata kuona...

    mama hakumjibu akaingia mpaka kwenye kiti nyuma ya basi
    akiwa na hasira kali
    akakuta jamaa kakaa kiti cha pili akamwambia....dereva amenitusi
    jamaa kwa kujiamini akamwambia...
    inabidi uende ukamkanye huko huko mbele....kilete hicho kinyani chako nikushikie.....
     
  2. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ai jamani!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ningejisikia vibaya sana kama mimi, lakini wote walimjibu hawana hekima hata kidogo. Kwani yeye mzuri aliumbwa na nani? Ni upungifu wa akili tu.
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,ha,haaa... Kinyan duh! Babaake hii ndo imemmalza kabisa
     
Loading...