Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama na familia wazikwa hai na bomobomoa ya Madale

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Sep 8, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kuamua kufichua mauaji ya polisi wetu bomoabomoa ya Madale na maeneo mengine mambo ya ajabu yamegundulika, Mama mmoja amefunikwa na kupondwa pondwa na katapila yeye na familia yake pindi walipojifungia ndani ya nyumba yao ili kunusuru isibomolewe na askari polisi.

    Habari hizi ni za kweli na za kuhuzunisha sana. Kama mwanahalisi lingekuwepo habari hii ingepatikana vizuri kwa kina. Inauma sana na huu sio uungwana haki yote ipatikane damu ya mama huyu na watoto wake ndio ililia na kuumbua wanahabari ambao hununuliwa.

    Kamwe hatutanyamaza tutapaza sauti ulimwengu ujue hata kama polisi wameenda kuondoa ushahidi tutasema tuuuuuu. Mauaji ya mama huyu na ya watu wengine hayavumiliki.

    inna lilay wailay lilay rajuun
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamefariki? Zoezi limefanyika lini kwani?
     
  4. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du, ila baada ya mwandishi mwenzao kuuwawa na polisi, nafikiri ss waandishi wataanza kuripoti hbr za ukweli na wala c kutungwa, pole sn huyo mama na familia yake, kwa unyama huo, ila tuwekee picha 2amini na source.
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu wangu ...
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli hii habari ya kusikitisha, Utakuja kusikia kuwa CDM wanahusika.
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source please.
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    M/Mungu atawalipa hawa watawala kwa maovu wanayochuma kwa mikono yao
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa. Viongozi wa eneo husika wanasema nini kuhusu hilo tukio?
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ohoooo, sasa hii inatisha. bado siamini.
     
  11. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wap? lin? mda gan? palikuwa hakuna watu? vip wanakijij wanalichukualiaje?
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    CHADEMA watakuwa wanahusika hapa lazima tendwa awafutie usajili
     
  13. W

    WaMoroco Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati kweli uko huru lakini sio uhuru wa kutudanganya watu wazima, sisi wakazi wa huku hatuna habari hiyo. MZUSHI MKUBWA
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Weka uzito katika habari yako..
     
  15. Z

    ZIMBOO Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hili hatunabudi wanaharakati wa haki za binadamu na wanasheria kufuatilia haki ya kuishi ya familia husika
     
  16. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uzushi mtupu, hamna kitu hapo. Inaonekana Mwanaharakati huru ni mvamizi wa hayo maeneo na ameamua kutoka na hii singo mpya isiyo na chorus wala melody baada ya ile ya mwanzo ya kuwatumia Haki za Binadamu kukosa mvuto kwenye jamii. Watu wa kituo cha haki za binadamu wasingeiachia issue kama hiyo kama ingekuwa na ukweli wowote, ukitilia maanani waliteua desk maalum chini ya dada mmoja aitwae leticia kufuatilia hiyo issue kwa karibu na hajaona kitu kama hicho. Na hii operesheni imefanywa kiprofesheno kwani hata ambulance ya wagonjwa ilikuwepo. Na navyojua mimi kabla ya kubomoa huwa check-up inafanywa na kama milango imefungwa basi hubomolewa kwanza na kama kuna mtu yupo ndani hutolewa kwa nguvu ndipo zoezi liendelee.
    Mwanaharakati huru inaonyesha ni mfa maji anaetapatapa na kwa vyovyote amenufaika na huu uvamizi sasa mrija umekatwa haishi kulalama.
    Huwezi dhulumu haki ya mtu na ukategemea kuishi kwa amani milele. Wale mabaunsa mliowauwa na wanawake mliobaka na kuwaambukiza virusi na watoto mliowabaka na kuwaharibu vizazi na kina baba mliowalawiti ili waache kuja kuona mali zao walizowekeza huko madale, Kinondo, Mbopo, Nyakalekwa, Nyakasangwe, Mabwe, na nk HUO UNYAMA MLIOFANYA MUNGU HATAWAACHA BURE! MTALIPA KAMA MUNGU ALIVYOAHIDI KUWA.. HATAMWACHA MWENYE HAKI AONDOSHWE MILELE!
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Hamuna mtu mwenye kamera?
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kamilisha taarifa basi.
    Bomoa bomoa imefanyika lini?
    Huyo mama anaitwa nani?
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo mama alikuwa kiziwi? au alifanya ujinga akaingia kujificha bila kumjulisha kuwa yuko humo ndani ana protest.

    Halima Mdee kalala? usitake kudanganya asubuhi yote hii.
     
  20. Bouncer

    Bouncer JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 343
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ngoja ntatupia clip za matendo ya hawa wavamizi hapa myaone. Unyama wa mauwaji ya kimbari na matendo yake yote wao wamekopi na kuyapesti hapa hapa tanzania. These guys are no humans... their action proves that!
     
Loading...