Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama na Bintie.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Jul 10, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mama kamfokea mwanae kwa kuwa aligundua kuwa mwanae kacherewa kubikiriwa na alikasirika san siku hiyo, pia
    kuanza kumuuza kwa wanaume pia alikuwa anaenda nae kwenye viwanja mbal mbali. pia mwanae akifumaniwa na kupigwa amekuwa akimuombea msamaa kwa kwa wapenz wake, kiukwel binti yake ni mdogo sana na baba wa bint alikuuwa akimtegemea bint uyo kuwa ataikomboa
    familia lakn mama kachangia kumuharibu huyo mtoto. majiran wanashanga kuwa huo ni utandawaz au ndo kumpenda mtoto aendane na mambo ya kisasa, wana jamvi naomben mchango
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo mama ni mpumbafu sana, nadhan enzi za ujana wake ndio yalikua mambo yake huyu mama! Anafanya vyote hayo ili apate mrithi wake. Kweli akili kumkichwa!
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila mume wake nae pia anachangia kwa kias kuacha mam amuongoze bintie kwenye njia mbaya,
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeeee!Inawezekana huyo mama hazipo zote!Au labda wana shida sana!
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni mcharuko tu, anapenda kwenda sana kwenye taharabu na kwenye kitchen party
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda ndio anamfundisha mambo ya vidumu vitatu ili siku akiingia ndoani awe amezoea.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna huwezekano wa hilo
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,464
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Huyo mama anatia kichefuchefu, na huyo baba si baba ni baa.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unawezakuta mume hajui kinachoendelea hapo. Mama wa mtoto SILENT KILLER!
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijaelewa kidogo, kama baba anategemea binti aje kukomboa familia, vije binti na mamaye wanaenda viwanja pasi na baba kujua?

    Kama wewe ni jirani yao unaweza kumweleza huyo baba juu ya hilo..

    Kama baba naye anahusika na hayo, basi wote wamepotea! Labda mumshauri huyo binti tu..kwani yu how old binti?
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huenda baba mwenye nyumba kawekwa ndani ya chupa!
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huenda baba mwenye nyumba kawekwa ndani ya chupa! Atathubutu kumwambia kitu chochote?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hapo baba nae ana tatizo!
     
  14. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mambo, na bado tutashuhudia mengi.
     
Loading...