Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama na binti kwa zee la Nyeti

Discussion in 'Love Connect' started by MPAMBANAJI.COM, Nov 9, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kustaajabisha, Mzee mmoja hapa kijijini kwetu amemkuta binti shambani kwake akikata kuni juu ya mti.Nisme alikua anaiba kuni. Mzee alimtokea kwa kumvizia na wengi tulikua tunaomba Mungu binti yule asije akathuriwa na yule Mzee kwani kweli ni baadhi ya wazee katili sana. Lakini kwa mshangao Mzee aliwa ameshikilia panga alimwamgalia binti aliyejuu ya mti na kuanza kutabasabu kwani binti alikua amevaa sketi na kuweka miguu katika matawi tofauti.Hii iliruhusu uwazi. Mzee taratibu alimsihi Binti asuke juu ya mtii na kahidi kumpa tshs 20000. Binti hakuamiani na alimsihi aziache hapo chini na Mzee aondoke. Mzee alikubali na binti alishuka na kuchukua kuni pamoja na zile pesa mbio nyumbani.Alifika nyumbani na kumweleza mama yake kilichojiri. Kwa tamaa Mama naye alienda eneo la mzee na kukata kuni.Mzee kama kawaida aligundua wizi uliopo na kwenda kasi kumkamata mwizi wake. Kwa mshangao Mzee aliangalia juu kama kwa na kukutana na tofauti. Kisha akatoa nyembe na kumpa yule mama. je walikuwa wamevivaa au?
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hadithi hiiinatufundisha tusiwe wachoyo!
     
Loading...