Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mzazi wa waziri Masha kufikishwa Mahakamani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Oct 28, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    LAURA Masha, ambaye ni mama mzazi wa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi na mgombea ubunge katika jimbo la Nyamagana kupitia Chama Cha Mapinduzi(CCM), Lawrence Kego Masha huwenda akaburuzwa kortini akikabiliwa na tuhuma ya kuwasilisha ushahidi wa uongo mahakamani.

    Uchunguzi wa muda mrefu uliofanywa na umebaini kwamba Laura aliwalisha ushahidi wa uongo katika mahakama kuu ya Mwanza, dhidi ya kesi iliyofunguliwa na mtoto wa Mzungu aliyekuwa
    mfanyabiashara maarufu na mmiliki wa kampuni ya Kamanga Ferry Limited.

    Laura alitoa ushahidi huo wakati wa kesi ya mirathi iliyofunguliwa mwaka 2008 na Mark Alexanda Gaetje ambaye ni mtoto wa aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni ya Kamanga Ferry Limited, yenye makao makuu yake mkoani Mwanza.

    Uchunguzi huu umebaini kuwa mahakama kuu ya rufaa nchini imetupilia mbali utetezi pamoja na
    ushahidi uliowasilishwa na Laura.

    Kwa mujibu wa uchunguzi, Mark na wenzake wanakusudia kufungua kesi mahakamani ili mahakama ichukue hatua za kisheria dhidi ya mwananke huyo ambaye pamoja na mambo mengine alikuwa na nia ya kutaka wapoteze haki zao.

    Imebainika kuwa kesi hiyo ilifunguliwa katika mahakama mbili tofauti baada ya Gaetje kufariki dunia mwaka 2004 akiwa Uganga kikazi.

    Habari zinadai kuwa baada ya kifo chake (Klaus) alijitokeza mwanamke wa Kizungu, Brigitte Defloor
    akidai kuwa yeye ndiye alikuwa mrithi halali kwa sababu alikuwa mke wa ndoa.

    Uchunguzi umebaini kuwa Laura ambaye alidai kuwa alishuhudia tendo la kufungwa kwa ndoa hiyo Agosti 24 mwaka 2005; ndoa ambayo inadaiwa kuwa ilifungwa wilayani Magu na aliyekuwa Katibu Tawala wa wilaya hiyo.

    Imebainika pia kwamba mama huyo (Laura) alitumia kampuni ya uwakili iitwayo Ishengoma, Masha, Mujulizi $ Magai (IMMA Advocates ) kwa ajili ya kukamilisha udanganyifu huo .

    Uchunguzi umebaini kuwa katika kesi hizo, mlalamikaji alidai kuwa hamtambui Brigitte kuwa ndiye mrithi wala hakuwa mke halali wa ndoa wa marehemu baba yake.

    Uchunguzi umebaini kuwa kesi ya awali ilifunguliwa katika mahakama kuu ya Mwanza ambapo kesi nyingine ilifunguliwa katika mahakama kuu ya rufani, baada ya mlalamikaji kukata rufaa.

    Kwa mujibu wa uchunguzi, madai ya Mark yalitupiliwa mbali na mahakama kuu ya Mwanza na hivyo akakata rufaa kwenda mahakama ya kuu ya Tanzania.

    Kesi ya kwanza ilihukumiwa na Jaji Sumari ambapo kesi iliyofikishwa katika mahakama kuu ya rufaa
    ilitolewa hukumu na jopo la Majaji 3 ambao walikuwa chini ya uenyekiti wa Jaji Mbwana.

    Uchunguzi zaidi ulibaini kuwa mlalamikaji katika kesi hiyo (Mark), alikuwa akiwawakilisha shangazi yake (Helda Gaetje) pamoja na mama yake mzazi , Wieby Gaetje ambaye alikuwa mke wa ndoa wa marehemu Klaus.

    Hata hivyo, Uchunguzi huu umebaini pia kwamba Wieby alikuwa ametalikiana na mmewe Klaus Gaetje.

    Kwa mujibu wa habari, mwanamke huyo aliwasilisha hati zilizoonesha kuwa yeye alikuwa shuhuda halali wakati wa ndoa ya kiserikali iliyofungwa mkoani Mwanza mwaka 2002 baina ya Wazungu wawili, yaani Brigitte Defloor na Mkurugenzi Mtendaji wa Kamanga Ferry Limited, Klaus Gaetje.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  3. A

    A Lady Senior Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ndo mambo ya asiye funzwa na mamaye hufunzwa na ulimwengu. Kama mama mwenyewe ndo hivi sasa huyo mtoto ana hali gani?
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mama mwenyewe ndio hivi vipi? Subiri hukumu.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    yule mama ni mhuni sana

    anashirikiana na mama wa kambpo wa huyo kijana amabaye ni mtoto halali wa marehemu genji ili waweze kula mari ya marehemu genji
     
  6. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu msaidie mama huyu maana ni mjane....
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    AAnze kwa kujisaidia mwenyewe kwa kuwa japo MKWELI...!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na hapa wakisema asiyefunzwa na mamaye, unakamatwa, ******* ndani

    dunia hadaa, ulimwengu shujaa
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dunia hadaa ulimwenguu shujaa
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA HA kwa version ya huyu mama nitaendelea kumtafutia methali nyingine zaidi ya hii
     
  11. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mtoto anapofanya ujinga atakuwa karithi kwa mamake Laura!
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama mzazi kama mtoto, kizazi cha nyoka na mafisadi.
     
Loading...