Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama mzazi wa siyoi ni mjaluo wa kenya

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Mar 31, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo katika kampeni za mwisho jimboni arumeru kumeibuka minongo'no kwamba mama mzazi wa mgombea kupitia ccm ni mjaluo raia wa kenya.

    Mwanzoni mwa kampeni tulisikia utata wa uraia wa mgombea huyu lakini tume ya uchaguzi haikuona dosari.na kupelekea pingamizi la chadema dhidi yake kutupwa.

    Naamini kuna utaratibu kwa wana-usalama wa taifa kujua au kufuatilia wale wote wanaogombea nafasi muhimu za uongozi.je tetesi hizi wamezifuatilia?

    Itakuaje iwapo kijana huyu atashinda na kupewa nafasi nyeti serikalini kama vile uwaziri au kamati nyeti za bunge kama ile anayoshikilia baba mkwe wake?

    Nawasilisha...
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    minong'ono haisaidii. kwenye cheti chake cha kuzaliwa uraia wa mama yake ukoje? that is what matters
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,844
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    dna........................
     
  4. p

    politiki JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    so what ?? mama is not running for MP. She is just regular citizen, we should leave her alone.
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hata kama mama yake angekuwa ana uraia wa Iraq, Kinachomata yeye ni raia wa nchi gani..
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    ni mamuluki huyo.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu kwenye mambo ya ujasusi mama huyu anaweza kutumiwa kumshawishi mtoto wake kutuhujumu.jaribu kuona mbali!
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sikubaliani na wewe!hii ni loop hole ya wakenya kutushughulikia!
     
  9. v

    vngenge JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Au ka2mwa na wakenya, maana ile mijamaa ina strategies muyahudi kainvest pale labda wana long range mission yao tush2ke hivi c v2 vya kubeza mtu anaweza kuandaliwa bila hata mwenyewe kujijua
     
  10. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kama Mama yake ni Mjaluo wa kenya wewe Mama yako ni wawapi? ungeanza kwanza kutumbia Mama yako na wewe ni watu wawapi ndio uje na hoja yako isiyo kuwa na mashiko
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Watushughulikie kwa lipi haswa? Mbona hamkumuongelea baba'ke..na vipi kwa case ka ya Obama? Labda awe mpuuzi wa kuunganisha maswala ya familia na kazi.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Obama baba yake ni Mkenya saizi ni rais wa Marekani.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    No research,No right to Speak!!
    Huyu mama ni mzaliwa wa Arusha,baba yake alikuwa anaitwa Ayubu Metili(Marehemu)!!!
    Pia ni ndugu kabisa(tumbo moja) na Ruth Mollel ambaye yuko ofisi ya JK(katibu kama sikosei)
     
  14. K

    Kikulacho Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaelekea wewe ni mpuuzi kweli mi nilifikii labla baba yake nd Mkenya, kama huna hoja nyamaza umetumwa nini?
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ccm ccm aaaah aaaah chama cha mapinduzi ccm namba waniiii siyoi anawekaaa anatoaaaa waaaa ushindi unakujaaa!
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    unamuongelea mama mzazi au mama mwingine?
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mama yangu ni mkwe''re!
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    punguza jazba ndugu yangu,jadili hoja!
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Namzungumzia mjane!Mama mzazi wa Sioi!!!Kwao ni Ilboru-Arusha
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata baba yake rais wa marekani obama ni mjaluo wa kenya!
     
Loading...