Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mzazi??????? Aibuuuuu!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chloe.obrain, Oct 22, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wadau,
    kwanza napenda kusema kile kilichopo kumutima gwange (moyoni mwangu) kwamba nimemmiss saaana Mzee Mwanakijiji pamoja na hadithi zake tamu tamu.

    nia na madhumuni ya keweka hii post ni kwamba, nina rafiki yangu mmoja (mkaka) anaishi na mama yake pamoja na wadogo zake maana dingi alitangulia mbele ya haki miaka kadhaa iliyopita(rip). Katika suala zima la uchumi familia yao iko vizuri sana, sasa kuna siku moja huyu rafiki yangu alikwenda na rafiki yake(mkaka pia) kwao akamtambulisha kwa mama na wadogo zake fresh. Yule kijana(aliyetambuliswa) akawa anakwenda home kwao mshkaji hata kama hayupo mara ghafla yakaanza mahusiano ya siri kati ya yule kijana na mama wa rafiki yake, sasa hivi wamenogewa hakuna siri tena mambo hadharani outing za kufa mtu.
    sasa huyu rafiki yangu kanijia ananiambia kuwa anaona aibu sana, maana watu wanasema vibaya mno. anashindwa awaambie (mama yake + mshkaji wake)??? au awaache tu waendelee??
    jamani wadau naombeni mnisaidie nimshaurije huyu rafiki yangu.:thinking:
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    NATURE imechukua mkondo wake, na mwisho wake upo , aibu ya nini hawezi kushindana na feelings za watu
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mshikaji anapanda cheo ghafla na kuwa baba sio???
    One needs a long chat with a friend of this kind.....
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    awaambie wote kila mtu na wakat wake
    aanze na mama ampe counclng na amwambie vile anavyojiskia yeye kutoka na mtu km mtoto wake wa kuzaa
    amfate mshkaji amwombe ampe break just break ..sijiskiii vzur wewe kuwa na mamangu
    pls achana na mamangu just thk nkiwa namamako we utajifikiriaje?amuombe kiustarabu THATS NAJISKIA KUTUNDIKWA NKIKUONA WEWE NA MAMANGU..km akiona awamuelewi basi hana bud kuepukana nao..ahame haus ili asiwaone au maeneo hayo
    asepe mbali na wao BT DAH ISNT GUD.
     
  5. K

    Kipenzi Chao Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto kamtafutia mama yake BF.....! Cha msingi nawe uangalie usiingie kwenye mtandao.....!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nature gan?ktuko acha vituko
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amepata baba kijana huyo, hongera zake!
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who????? me??? mtandao gani unaoungelea hapa?? mtandao wa internet au wa simu???:kev:
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbuka lunch tutakuwa wote leo bidada!sawasawa????
     
  10. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we acha tu St. Roya sasa imagine mshkaji mnalingana ndo uanze kumwita baba duh!! aibuu!!!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Pole kwa rafiki yako mama yake kuwa sugar mummy wa rafiki yake. Kwa kweli inaleta kichefuchefu.
     
  12. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he he he he he lakini bacha!!!!:A S kiss: sasa huo ndo ushauri au???
    orait orait lunch.:violin:
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ingekua mimi......naongea na mshikaji kwa kirefu (asije akawa gold digger).....then nahama home ASAP.....
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    shida iko wapi, kwani wote si ni watu wazima bwana!
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    lawama zangu zote nazishusha kwa mama, cjui kwann wamam wengine wanakosa adabu kiac hiki...kudhalilishana tu.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    This is way too much naona wameamua kuvunja ukimya na kuamua kuifanya iwe open conduct their is a need for a long chat with such kind of person and i mean both of them, MWISHO WA UBAYA AIBU
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Gaijin....kweli frnd wako atembee na babalo?...hapana kabisa.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na mm namtokea Mama yake Mzazi kwa udi na uvumba... Mpaka kieleweke,jamaa akinijia juu namtolea uvivu...
     
  19. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadogo zako unawaacha au unaondoka nao???
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Tulia basi ujumbe ukuingie,mbona unarukaruka si umeomba ushauri mwenyewe!!!!
     
Loading...