Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mwenye nyumba aaga kwenda SADEC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Senator p, Jul 6, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikua anawaaga watoto wake bungen,c mwingne ni ANNA MAKINDA,baada ya kupitisha bajet ya ujenz.Amewasii wa2lie wasiwasumbue kaka na dada zao,yaan naibu na mwenye viti.Mpaka atakapo rudi.
     
  2. i

    ibra919 Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimempenda jinsi alivyo aga kwani amekiri kuwa watu wake wamelikoroga na amesema atawafunda kwa makosa waliyofanya.lakini mmmmmmmmmm!!!!!
     
Loading...