Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Mwambenja wa Exim is OUT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Dec 31, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Aliekuwa CEO bandidu wa bank ya Exim Mama Mwambenja Sabetha kapigwa chini effective tangu jana......japo wafanyakazi wameambiwa kuwa mama kaamua kustaafu lakini news za ndani inasemekana kapigwa chini na wenye benki....sasa hivi ni sherehe kubwa exim benki kwa ubandidu aliokuwa nao mama kwa wafanyakazi wake....
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ubandindu upi mkuu tufafanulie..
     
  3. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuondoka si hoja bali kile kilichomuondoa ndiyo utambie hapa.
     
  4. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikiri hata hivyuo mama alikuwa tayari anatakiwa kupumzika nilimfahamu toka akiwa NBC foreign branch, she is almost 60 something. Alikuwa na undugunazesheni kwani wanyakyusa wengi wamepata kazi pale lakini tuache majungu kaifikisha Exim mbali from the ground zero
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sijui....kashindwa ku meet target ya hawa Yogesh Manek, Hanif Jaffer na Shaffin Jamal ambao kwa pamoja wana own 60% ya benki..you never know....but she was a bandidu.....hindi treatment kwa her employees.......
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni mmoja wa mafisadi underground
     
  7. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nipengo kubwa sana kwa huyu mama kuondoka EXIM bank......
    Habari za ubandidu hazina msingi ........Huyu mama alikuwa mkali kwa watu wazembe na siku zote alimaanisha kazi hakuwa na visa wala visasi.........ame wine business nyingi sana, bank imegrow mikononi mwake toka likiwa tawi moja hadi ishirini kwa miaka chini ya kumi natano.

    Hakika mama huyu mimi binafsi na mfagilia sana
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Manek ni Mstaarabu sana, ana hulka zote za kiubinaadam na kitanzania, shida hivyo vi expert vya kihindi!

     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kawaida ya wa Tanzania , uvivu wa kufanya kazi, bosi akiwa Mkali na hana mchezo basi utasikia ooh tunaburuzwa , ooh Ubindudu na sijui Mabindudu sijui bandudu sijui ndio madudu gani.
     
  10. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tarifa toka ndani zina reveal ukweli, mama kala promo na kuwa director..........non executive director sasa hapo kapigwa chini au kalamba dume? YO YO acha uongo....ingawa alikuwa haelewani na Dinesh GM wa Exim hatu wezi kusema amefukuzwa.........
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi nchi hii kuna mtu yoyote mwenye pesa au cheo ambaye siyo fisadi?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Anyway.....nikipata wasaaa nita publish barua iliyotumwa kwa wafanyakazi.......labda barua imekosewa.....
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwamba alikuwa bandidu huo ni mtazamo wako binafsi, na huenda uli'counteract nae kwenye experience mbaya, na hivyo unaona kama ni vyema kuondoka kwake...I can assure you kwa perfomance yake (tukiacha mambo mengine constant) anaweza kukamata kazi nzuri pahala pengine ukazidi kuchanganyikiwa...
     
  14. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yoyo

    Wavivu sikuzote huwa ita mabosi wao mabandidu kisa wana wafuatilia utendaji wao wa kazi ........ tubadilike tuwe wachapakazi hao mabandidu hatutawaona.....
     
  15. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Yule mama ni mzee, ana miaka 60 sasa. Pia kaitumikia Exim kwa kipindi kirefu na kuonesha mafanikio makubwa sana. Kwake, hiki ni kipindi cha kupumzika. Anaenda kucheza na wajukuu sasa.

    Wewe Yo Yo unaelekea ni mtu mwenye tabia ya kuwasema watu vibaya bila hata kuwa na ushahidi wa kutosha, kama una chuki binafsi naye hiyo siyo sababu ya kutufanya hata sisi pia tuwe na chuki naye. Ni tabia za kike, kwa wanaume wa kweli akikorofishana na mtu wala hasemi kokote zaidi ya kuongea na yule aliye korofishana naye. Hivyo kama una ugomvi naye ni shauri yako.

    Tafadhari, nakuomba usiendelee kujibizana na watu humu, kwa maana ndiyo utakavyoendelea kuweka udhaifu wako peupe. Bora unyamaze.
     
  16. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acid
    Kuna wengine sio mafisadi kwamfano Pinda na Magufuli......
     
  17. N

    Ninkwenda Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini wazee huyu mama mbona nasikia alikuwa ruber stamp.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Khe kheeeee Magufuli humjui wewe, sema tu kwasbabu ni mchapa kazi naomba tumsetiri
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Mama alikua mchapa kazi!mpaka wahindi wamkubali mswahili kumpa cheo kikubwa ujue shughuli ipo
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Uli'ndosi munda!!!!!!!!
     
Loading...