Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mkwe tatizo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zheneba, Feb 27, 2012.

  1. Zheneba

    Zheneba Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Jaman mimi nampenz wangu tunapendana sana tunazaidi ya mwaka na tumepanga kuoana lakin tatizo ni mamamkwe aliona sms zangu kwa mwanae sasa ni mlokole hanitak mimi ni muislamu lakn niko tayar kubadili dini anaomba na kusali tuachane kupitia wafanyakazi wenzake kaona picha zangu za fb.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, akunyimae mbaazi. . .

    Vinaja hamjui tu, hakuna kitu ngumu kama kubadili dini sababu ya ndoa.
    Mkija boana utaona ulipoteza kitu chako cha thamani kwa mtu ambaye wala hakuwa na thamani kihivyo.

    Ila kama anakupenda, he will fight for you.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha kuleta neno la uislamu pls, sidhani kama wewe ni muislamu, usilamu wako ni wajina tu la kislamu.

    Mimi mwenyewe nikijisema muislamu huwa naogopa naona kama nimekosea, mana mimi niko tofaouti kabisa na uislamu na mafunzo yake...Uislamu sio lele mama.

    Mimi nakuombea mungu ajalie mama mkwe wako akubali uolewe na huyo, mana nataka uondoke kwenye uislamu wa jina...Uislamu hautaki watu type kama zako :biggrin:
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Kuwa na msimamo kwenye dini yako aise....ni kama alivyosema Kongosho kuwa mkija kukorofishana utajiona ulifanya kosa kubwa sn kwakweli. lakini hii inadhirisha ni namna gani dini yako haijakuingia vzr ndugu. nakuombea kwa Mungu akuongoe.
     
  5. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    katika maneno yote yanenwayo aya yako yametimia,,,,,,,,fikiria kidogo then umalizie mwenyewe
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jipe mda kufikiria upya uamuzi wako!maana mara nyingi tunapokua mapnzin huwa tunaona kila jambo ni rahic na linawezekana lkn baadae tukijagundua makosa inakua too late!kuwa makin sn na mambo ya iman!hasa kubadili iman yako kwa familia ambayo haiko tayari kukupa sapoti ktk hilo!ifikirie upya kesho yako!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe na wewe nani kakuambia ukibadili dini ndo utapendwa we kama vipi mwambie mkeo mtarajiwa kama anamaindi mamaake kuwa na yeye jikatate mapema kabla haijawa soo utajuta kwa kipururu chako cha sasa hivi...
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hueleweki naona unarudiarudia uislamu oh uislamu cjui ndo umemaanisha nini
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujue kuingia kwenye ndoa ni kama principle moja ya biashara inaitwa business entity kwamba unaashum biashara itadum milele japo nyingine siyo, so na ndoa unatakiwa uamue hivyo hivyo kuwa utadumu nayo milele
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama MUNGU aliandika muungane na kuwa mwili 1 itakuwa hvy kama haijaandikwa hata uogee maji ya bahari haitasaidia
     
  11. Mrs ma2mbo

    Mrs ma2mbo Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamtengeneze uyo mkwe asikuharibie mambo yako..acha kuzubaa.
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa hujaelewa wapi na wewe, mbona nimeaongea kiswahili kwani wewe umeona kibantu hapo.

    Nimesema asilete usilamu humu wakati yeye haujui uislamu vizuri....Nashaka umenielewa sasa...kama hujanielewa katufute pombe ulewe.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Dua la kuku?Pigia mstari!
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asalam aleykum Fazaa??? Kwema huko ndugu yangu katika imani???...
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haelewiki au wewe ndio haujamuelewa?, kueleweka na kuelewa ni vitu viwili tofauti...
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wa-aleykum salamu hata mimi imani zero aisay, lakini sipendi kuona watu wenye majina ya kislamu wanachafua uislamu, si bora tubane kimya kimya tu.

    We hujaona Osama alivyo uchafua uislamu, wakati uislamu hauko vile.

    Na huyu anataka kuchafua eti yeye musilamu, anataka kuingia dini ya kikristo angekuwa musilamu angesema hivyo.
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa pekeyangu kama kweli mtu kaiva kiimani anaweza kuwa rahis hvo kukimbilia kubadili dini.

    Tumuombee kheri na subra pengine atabadili msimamo wake...
    Afu atapendaje asipopendwa? "Mamamkwe hanitaki" bado anataka kubadili imani yake mweeee...
     
  18. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Don't change your religion JUST because of a man but rather what gives you a peace of mind,something that you believe in that's so strong kwamba with o without your man itakua hivyo..am one of those who is in a transition but it started a long time ago,sio mwanaume!na hata kwenye vigezo vya mume,my current religion haiko.. and kuhusu mama mkwe,just pray hard,if it's meant to be it will be!
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ameen yarab, asante sana ndugu.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Hapa ueleweki kwamba upo kwenye Muhadhara au MMU? hivi uislamu siku hizi unaruhusu kutumia Internet?
     
Loading...