Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Mkwe Ndani ya JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Thanda, Sep 14, 2012.

  1. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajamii, nawaombeni kwa heshima na taadhima:

    Humu JF kuna watu wa kada tofauti tofauti, na watu wa age tofautitofauti.

    Nimekuwa nikichat na watu humu JF na kama mjuavyo tena humu hatufahamiani au kama ni kufahamiana ni kwa uchache sana. Mmoja kati ya watu ninaochat nao kila siku ni mama mkwe wangu. siri hii kanipa mke wangu kwani anaijua avatar ya mama yake anayoitumia, tena si avatar tu bali na password yake.

    Siku moja nikapost kitu cha kumtania (mama mkwe ni mcheshi sana) akaniuliza kwani wewe una umri gani na kwanini unitanie? Akasema mimi ni mama yako ila napenda sana JF, inaburudisha na watu wana mawazo mengi tofauti na ukikaa ndani ya box bila kuelewa mambo.

    Ki ukweli hakujua kama anayechat naye ni mkwe wake, ila ni mama mzuri sana.

    Ushauri wangu kwa wana JF wenzangu: Unaweza kuchat na mtu au ukamtukana matusi ya nguoni kumbe ni baba yako, mama yako, au hata mke wako bila kujua. Na ndio maana kuna mwana JF mmoja alianzisha thread ihusuyo kufahamiana nani kaoa, nani bado, nani kapigwa ban na mwenzake nk, mimi nilijibu hivi: Thanda- I am the luckiest man on earth with happy marriage. Wife alipoiona hii akaamua kunitobolea siri kuwa huwa nachat na my inlaw.

    Tuwe makini sana humu wapendwa!!
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa hii mada yako ungepeleka Chit chat kwenye jukwaa la mapenzi.
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pu.mba.fu peleka kule si hapa!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahaha! Thanda my dear... I have a feeling una behave sababu unajua wife anakufahamu humu. lol, Alafu huyo mama mkwe huyoo.... Labda kama sijaelewa story. (I kid)
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Khaa! wewe Bangoo mbona mkali hivo? Kuna mtu kakuudhi wakati unachat humu? lol
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe mama mkwe wa watu huku. BEHIND THE SCREEN ANYTHING IS POSSIBLE!!!! LOL!!!!
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    AshaDii, its true lakini si kubehave bcoz of my wife, nimetahadharisha tu kwani humu JF kuna mambo mengi sana.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Ma'mkwe nini...humu unaweza ukatongozana na mzazi wako kabisa!

    JF msitu huu.
     
  9. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bangoo hata ukiniita jina lolote baya, elewa tu ukweli ndio huo. Unaweza nitukana halafu ukaja juta siku moja utakapojua uliyemtukana ni nani kwako.
     
  10. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu.
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa naanza kufunguka akili, nilikuwa naona siku zote kuwa nachat na watu wa age yangu ya 30,s
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwani ukimtongoza mzaa chema kuna kosa?
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tiqo, una utani mzuri sana ila ukikutana naye ana kwa ana utamwambia nini? Au tuseme ndo mnaulizana majina halafu unashuka na lako kisha unadanganya kuwa hujaoa/olewa, hapo vipi?
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kijana una behave sababu wife yupo, maana wife angekuwa hafamu ID ungerusha kavu kavu.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,268
    Trophy Points: 280
    Wacha niendelee kuimba wimbo wa Fidilile Mwaijumba, thihitaji Marafiki
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    we utakuwa mchawi tu,si bure
     
  17. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu si unajua maadili yalivyo?..halafu kama kuna ka-ukweli ndani yake....ila si kivile.
     
  18. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 769
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    kweli bwana mimi mama yangu yumo halafu sijui antumia jina gani na mbaya zaidi yeye alijiunga mapema kablya yangu ila huwa najiachia wasi sina japo kiukweli sina maneno makali kivilee ila naipenda jamii forum inanibeba mno
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hahaha! Haya bana... Hongera sana.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Dah!Kwa sisi tulio single raha sana,tunajiachia mpakaaa . . . . . . . !!
     
Loading...