Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mkwe mtata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Nadheem, Apr 3, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za jumanne ya leo wana JF? Nadhani imekaa vyema kabisa.mimi leo ningependawasilisha ishu moja nimepewa na rafiki yangu mmoja wa kike. naomba nieleweke kuwa hatuna uhusiano wa aina yoyote ile zaidi ya urafiki wa kawaida jamani.
    huyu rafiki yangu ana boyfriend ambae awali walitegemea au wanategemea kuwa pamoja endapo wakilivuka hili suala linalofukuta. Hapa namaanisha dada endapo atastick with the guy.
    Ishu ni kwamba mshikaji ndio the one and only katika familia yao yaani hakuna mtoto mwingine na hivyo sasa wako so close na mama yake zaidi ya mtu mwingine yeyote hapa duniani.kwa muktadha huo sasa ni kwamba huyu jamaa anakosa hata muda wake wa private. kazini wanaenda wote asubuhi na mama yani mshkaji anamdrop kwanza mama then ndio asogee kwake na jioni tune inakuwa ndiyo hiyo hiyo. jambo lingine hata ofisi zao ziko jirani sana.
    Mama kila sekunde ni anapiga simu kumtrace jamaa kumuuliza alipo na anafanya nini. Ikifika jioni normally around saa 12 jioni hata kama yupo maeneo kupata 1 moto 1 baridi ni lazima aambiwe rudi home sasa ni usiku!
    kwa hiyo kwa hizo pini wanazopigwa wanakosa hata muda wa kutosha kuwa pamoja as lovers kwani jamaa nae yupo very submissive kwa oda za mama yake hivyo bi dada anashindwa kuenjoy na mshkaji kabisaaaaaaaaa.
    So the only thing ni kuwa bi dada anaona km katika mahusiano anapewa back seat na huyo mshikaji katika hayo mahusiano.dada hana hata pozi anasema yupo njia panda
    naombeni ushauri nikamshauri huyu bi dada.
     
  2. m

    mkazamjomba Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    boy friend tu sio mchumba sasa shida yake nini inawezekana ana mchumba ambaye anajulikana na mama yake akiona vipi yeye ajipendekeze kwa mama mkwe aone atapokelewa vipi
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha...aibu!! yeye atulize ball...mzazi more important tthan fiance
     
  4. m

    mkazamjomba Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzazi ana nafasi yake na fiance naye ana nafasi yake maana ni mwenzi wa maisha mtarajiwa asipoangalia hataweza kuwa na confidence
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, I can foresee World War IV if these two are to get married! Mwambie awe prepared, its not gonna be an easy road.
     
  6. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo ni mtoto wa mama...........na hiyo itamsumbua sana huyo dada hata kama ataamua kuolewa naye. Watu wa dizaini hiyo huwa hawakui na wala hawawezi kusimama kwa miguu yao wenyewe........kila kitu itakua mpaka mama aseme/ ngoja kwanza nikamwambie mama.
     
  7. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwanamke ataishi nae kwa amana hadi huyo mama avute!
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hatukatai bt kwa situation km hii..... mhhhh too much lol
     
  9. B

    Beibe Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mama na mwana hao
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Thats too much!kila m2 anampenda mama ake na anataman kua nae mda wote bt kwnye maisha kubalance ni muhimu! Labda huyo bado ni mtoto wa kiume na co mwanamume!
     
  11. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Kaliwa, backup plan!!!! Ha ha ha ha!


     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    akalishe chini boyfriend amweleze kero yake, hata hivyo huyo booy anatakiwa kujua kuwa mpenzi wake ana nafasi na mzazi ana nafasi, otherwise mama ana lake jambo eboo
     
  13. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    bado sijakuelewa mkuu ulikuwa wamaanisha nini?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    mwambie huyodada Badili Tabia yupo chini ya miguu yake(simchungulii nimepozi tu) amuache huyo kaka haraka sana

    1. Mama's boy atamsumbua tu.....ndo hao hamnunui kiwanja hadi mama aridhie.....( Hata tendo la ndoa mpaka mama akubali loh......joke)

    2. Mwanaume hayupo tayari kujitegemea...... Na inaonyeshz hawezi jipangia maamuzi mwenyewe.......narudia atamsumbuz kwenye ndoa....

    3. Wakija kufunga ndoa mama mkwe ndo atakuwa anacontrol nyumba yao, asishangae hata mahotpot yakakaguliwa kuona kampikia nini mwanae.....

    4. Kuna uwezekana wakaka na wazazi, kumbuka huyo ni mtoto wa pekee, hapo watakuwa wananyang'anyana /wanagombea upendo kati ya mama na mke
     
  15. msweken

    msweken Senior Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kaazi kweli kweli, hapo ndio penye tofauti kati ya mwanaume na mtoto wa kiume, kama anataka mtoto wa kiume ni sawa but kama anataka mwanaume then huyo sio.
     
  16. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hapo umenena wandugu. Wamama aina hii wana conrol vijana wao wa kiume kwenye maisha yao. Huyo msichana asiendelee na huyu kijana atafute njia ya kusepa haraka sana. Namjua mama mmoja wa aina hii ilifikia hata kumpangia mtoto wake siku za kulala na mkewe!
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    If the guy you are talking abt is sombody lyimo, then mwambie huyo rafikiyo asiachie ngazi!
     
  18. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Siioni hiyo kama joke ni ukweli mtupu.......lol. Hawafai hata kidogo wanaume wa jinsi hiyo ni kukaa nao mbali kabisa
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hapo jambo la msingi ni kukaa na kuongea na bf wake thn wapange kutambulishana
     
  20. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    amna cha mama na mwana wala nn isijekua mmazeri kamzimika mwanaye dunia ihii siyo jamani.
     
Loading...