Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mkwe mpiga chabo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 3, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Mulobwike bhandu bhosa?
    Heri ya mwaka mpya?
    I wish ya'll happy new year.
    Jamani huku uswahilini kwetu hakupungukiwi viroja.
    Kuna jirani yangu ameoa, ila anakwaa ukweni, yaani nyumbani kwa mama wa mkewe.
    Sio kwamba jamaa hajiwezi, ila kuna tetesi jamaa kapigwa mpapai kiasi kwamba amewasahau wazazi wazazi wake na kumhudumia mama mkwe kiasi cha kumjengea nyumba salasala wakati baba na mama mzazi yake wametimuliwa kwenye nyumba za magomeni kota na zikivunjwa hawana pa kwenda.
    Sasa huyu jamaa kumbe wakati akiwa anamhemea mkewe usiku mama mkwe huenda dirishani na kijisimu cha tochi na kuanza kupiga deo.
    Usiku wa kuamkia leo jamaa wakamshtukia mpiga deo wao.
    Wakanipigia simu kuwa niende kwenye dirasha lao kuna kibaka anataka kuwaibia, ile kuzunguka nikamkuta maza hausi laiv.
    Kibaya zaidi na mimi nlikuwa nimeamsha majirani wengine kwa hofu ya kushindwa nguvu na vibaka hao.
    Mama mkwe alipoulizwa kwanini anamulika na tochi chumba cha mwanawe aliyeolewa, akajitetea kuwa anataka kujua kama kijana anaweza kumtunza binti yake ama lah.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli?if so polen.
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Usikute huyo jamaa huwa anamtafuna huyo mama mkwe pia, ndio maana kamjengea mpaka nyumba...Halafu Waswahili mnasema eti karogwa!
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama Mkwe alijipa kazi ya Refariiiii, Lazima ajue hakuna RAFU, na Haki ina tendeka kwa wanawe wawili, wacheze Game swafiii!!!!!teh eehe eehe
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    ndio maana mi nlihama uswahilini.
    nlikuwa naishi kwa mtogore, kila subuhi nikiamka mama mwenye nyumba anaomba anifulie nguo zangu.
    nikawa namkatalia, lakini ikafika kipindi nikawa namuachia anifulie, akaanza kuniomba na funguo za chumba.
    siku moja nikamkuta kalala kitandani kwangu uchi, eti kisa nina godoro la spring linampa raha sana.
    cha ajabu akaendelea kujibakiza huko, nlipokuwa nakimbia kuuepuka utupu wa mtu mama mzima kama mama yangu akaanza kulia, eti ninamtesa
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahah! Umenichekesha sana! Kweli Uswahilini kuna vituko!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo ulim-do?
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamani upo buji?miss u sana
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Inavyoonekana hakum - do na pengine labda mama mwenyewe hakuwa na mvuto. Angekuwa mama kama wale wanaosema uzee unaanzia Chalinze huku mjini hakuna wazee asingeweza kuruka hicho kiunzi!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Visa viliendelea, kuna siku akanijia kanuna sana, akawa anasema kuna kibaka anafukuzwa kwa hiyo kakimbilia chumbani kwangu, nikamhakikishia kuwa hamna mtu ameingia, akasema lazima aingie ili amsake na kumtoa nje, nyumba yake isije ikaonekana ni maficho ya wezi na vibaka. Maneno yake yalikuwa makali na mimi nilikuwa nauhakika kuwa hamna aliyeingia.
    Nikamruhusu aje kupekua.
    Alipokuwa anachungulia uvunguni, akanyanyua juu sketi yake na kubaki utupu kabisa, kwani hakuvaa kile kijivazi kidogo cha ndani, akatoka akanifuata na kuanza kunisogezea mdomo wake kwangu, nikampush nikasema kuwa mimi sio kibaka amchukue kibaka wake kisha aondoke.
    Alipo ona nimekuwa mkali sana kwake akaamua kunichunia, na akawaa ananitishia atanifanyia kitu kibaya.
    Nikaona isiwe kero nikahama.
    Siku yangu ya kuhama akaanza kulia, eti nsihame, ananipenda na hawezi kuishi bila mimi.
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vituko hivi ndio vinavyonifanya nizidi kukupenda uswahilini na wala sina mpango wa kuhama leo wala kesho.
    Halafu nikihamia ushuani, kuku wa kienyeji ntapata wapi?
    Si unajua tena mijikuku ya kisasa haina ladha zaidi ya kupiga puga kelele zisizo na mvuto
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Jamani sikumduu..
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili nalo neno!!!!!!!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Nipo mama.
    Heri ya mwaka mpya
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uchuro huo mdogo wangu, nawewe ukamnyamazishaje?
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    buji naona mwaka huu umeuanza kimarekani zaidi
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    same to you dear miss u sana njoo basi zagga
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yaelekea alikuwa mzee sana ndio maana wala hukusisimka!
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Mama mkwe wa jamaa ameolewa au yupo single??!!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Pearl ndio naingia zagga now
     
Loading...