Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mkwe ananinengulia je ni mtego au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 9, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kua uyaone jamani...mama mkwe wa rafiki yangu ambaye pia namuita mama Mkwe kila siku ananinengulia jamani, mara ananikaribisha kwa maongezi na anajua kabisa mie na mke na sijawahi msikia akimsifia mke wangu hata siku moja, ni bado kijana tu na analipa kweli lkn je nimege hili tunda? mie naona kama mtego maana anajua kabisa nampenda mke wangu na akisikia watu wanaongelea mimi na wife anakaa kimya au anaondoka...huyu anataka balaa au sio jamani??
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nilidhani ni mama wa mkeo kumbe ni rafiki!!!we jilie tu mpka tigo ni ruska!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Bakhti ya mtende hiyo usiilazie damu. Ichangamkie kisayansi
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We unaonaje?
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kula acha ujinga, kwani mna uhusiano gani? next time dont post this kind of thread bcoz is just OPEN AND CLOSE CASE. We are here to discuss difficult matters and not such soft stuffs which, one could just clear and shut up his moutn. Halooooooo.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    We kweli shetani lile number one kabisa kwa hiyo nimsaliti mke wangu?
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anafaa kulengwa huyu mwanawane...kwa raha zangu
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh ngoja nifanye fasta nile hahahahaha wasije mafataki wakaimendea...
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbuka ni mama mkwe wa rafiki yake na yeye eti anajifanya ni mama mkwe wake. hiyo ni wapi na wapi? mpe mama wa watu haki yake. kama amekushinda acha marafiki wengine waende mana wewe ni mnafiki.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Kama unajivunga nipigie pande
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Bora sie tusiooa, mnaharibu kabisa maana ya ndoa. Kama hamuwezi jitoeni kwenye hizi ndoa jamani, sio kuleta hipocrisy ya ndoa za majina tu.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    :hungry: mmmmh
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi nakushauri linda ndoa yako Mtu kuijipendekeza kwako basi usizani anatka kufanya mapenzi na wewe.

    Jitahidini mlioko kwenye ndoa muweze kutuvuta na sisi tujifunze nini toka kwenu ?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Wewe mtafune tu bana. Furahia maisha ingali u hai
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    duh hapa nime -friz,lakini nilitaka sema hivyo,maria eeeeeh:hungry:
     
  16. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama yuko umri sawa na mama yako...which i think she is,achana naye...
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    She isn't............namega kisela tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    tabu yenu mnakaa JF kuomba ushauri kabla ya kumega.unatakiwa uje hapa utoe hoja km ya mama mkwe nyembamba nyeusi,imenona imekonda,inapumua haipumui,inatoa maji haitoi.tigo je unakula?hizi hadithi zenu za kukimbia mbunye za shule ya msingi,kula kwanza maswali baadae.mwenzio k.ndoni pale nilikua namtembelea kila anayegusa kitasa cha mlango.awe baba au mama au mjukuu.
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maria wewe soo nakula kila kona au sio...Zain to airtel kote nachakaza dah...nakunguta kote kote uani to sebuleni...
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Duh mkuu funga kasi wewe, kweli kula kwanza then ushauri baadae au sio?
     
Loading...