Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mjamzito akifungua kwenye BAJAJ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 26, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkazi wa magereza manispaa ya Mtwara Rukia Vulai,alilazimika kujifungua ndani ya pikipiki ya miguu mitatu maarufu kama bajaj baada ya wauguz waliokua zamu kumtolea lugha chafu.
    Mama huyo alisaidiwa na bi Happy Severini ambaye ni mwandish wa Nipashe,pamoja na kwamba bi Vulai alifika tangu saa 4:20 asbui huju akiwa na uchungu,alikumbana na matusi ya nguvu toka kwa muuguzi bi Grace Semwenda,ingawa watu waengine walisisitiza kuwa Semwenda amsaidie alizid kutukana na kuwaambia kuwa yeye hahusiki na akina mama wajawazito,hivyo bi Severini alilazimika kumpokea mtoto ambae alizaliwa ndani ya bajaj

    sosi :mwananchi
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Enzi zile nape nnauye ana akili timamu aliwahi kuhurumia chama chake kwa kuwa familia ya kambale, baba, mama na wana kila mmoja ana ndevu! Sasa kuanzia rais, waziri, rmo, dmo, daktari mkuu, muuguzi mkuu wote hawawajibiki! Nani atamuwajibisha huyu bibie?
    Pole ya mhanga!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Halfu nataka kufaham bajab za jk ziko wapi???zimeanza majukumu???
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lakin nape na makamba si ndo tegemeo la chama
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hawa wauguzi wa siku hizi hata hawana wito...
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama wanasiasa tu,,,,hivi nani mwenye wito(taasisi gan kwa sasa ipo kiwito)?????
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    hongera mama kwa kujifungua salama pamoja na kashfa za mkunga.!
     
  8. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,055
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    I hope hatomwita mtoto wake " Bajaji".


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Nape ,MAkamba na chama vinahusika vipi katika kujifungua mtu kwenye bajaj? Na mitusi ya nesi???
     
  10. C

    Chamwau Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndio maisha bora kwa kila mtanzania,si ilani ya chama chenu?
     
Loading...