Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama mjamzito ajifungua mayai 2 Tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Grader, Jul 23, 2010.

  1. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mama mjamzito ajifungua mayai mawili badala ya mtoto katika hospitali ya misheni ya Ndala- Nzega, Tabora. Habari zinasema ya kuwa mama huyo alikuwa anahudhuria kriniki kama kawaida na siku zilipofikia za kuzaa alipelekwa hapo na kulazwa ili kusubiri kuzaa. Cha ajabu alipopelekwa labour alijifungua mayai mawili badala ya mtoto/watoto.
     
  2. K

    Konaball JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    duh katembea na kuku nini huyo mama
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilidhani kuna picha ya huyo mama/mayai.......
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naomba uweke picha husika ya hilo tukio, then story yenyewe !!!! la sivyo hamisha hii topic kwenda Habari mchanganyiko au JF Doctor plzzz.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Kazi ya shetani ni kutesa watu wa Mungu.
    Pole sana kwa mama mzazi na ndugu zake wote.
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh yaani Tz tunatia aibu ni mambo ya ushirikina tu usiokua na tija, sasa si bora angetagishwa yai la dhahabu kama story ya The Goose who lay golden egg :pray: Mungu atusamehe sijui ni lini tutaamka toka usingizini.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii ni evolution jamani, muda si mrefu wake zetu watakuwa wanataga mayai na kuendelea kuchapa kazi (50/50) kisha mayai kuanguliwa na mashine! Hii itakuwa nzuri sana na itapunguza mateso kwa mwanamke na kuongeza muda wa kufanya kazi.
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you can say that again?!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nilisikia kwenye vyombo vya habari yest nikabaki na mshangao
     
  10. L

    Lilian Gaula New Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa huyo Mama, haya ni maajabu kweli! Sijui mayai hayo ni size gani? Na hayo mayai yamehifadhiwa wapi???
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Haya kweli maajabu! pole kwa huyo mama!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tema mate chini, mambo mengine si ya mzaa. Uliwahi kuuona mtambo wa kuku?
     
  13. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey that s strange
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Hapa sasa ndio mtu utaona umuhimu wa kupata huduma ya ultrasound kipindi cha ujauzito ili ujue umebeba nini, lakini kibongo bongo huduma hii ipo kwa wachache wenye pesa. Maskini mama wa watu kateseka miezi 9 kumbe kabeba mayai.......Ehhhhhhhh!!
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ultra Sound Itaweza kung'amua Mambo ya Giza kweli
     
  16. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,884
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Hii habari iko kwenye gazeti la mwananchi. Lakini ukiisoma kwa makini na kujaribu kutumia 'ubongo' wako utaona kuna kitu kama utapeli hivi kutoka kwa huyu mama... Mimi nitakuwa mtu wa mwisho kuamini vitu vya kipuuzi kama hivi
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    this....
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watakuwa wameshagongea chipsi...bila shaka ni ya size ya kuku...chipsi mayai safiiiii....anashushia na mountain dew maisha yanaendelea
     
  19. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haahaha imebidi nicheke,ingawa sio ya kucheka ...
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145

    hahaaa cheka we mjukuu wangu
     
Loading...