Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Maua Daftari

Discussion in 'Celebrities Forum' started by The Son of Man, Feb 19, 2010.

  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jamani huyu mama ni mara chache anaongelewa, sina hakika ila niko tayari kukosolewa. Nadhani huyu mama si wakuwekwa kwenye kundi la mafisadi. Amekuwa naibu waziri kwa muda mrefu na pengine kuliko wote tulo nao. Sasa wanajamvi mnamwonaje. Narudia tena nadhani sio fisadi na kama nimekosea niko tayari kukosolewa!
     

    Attached Files:

  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mmh alikuwa na kesi mahakamani ya kumtapeli mkazi wa Kibaha mamilioni sijui hiyo kesi imeishia vipi,kwa kifupi si msaafi kwa sana kwani kwa kiongozi kuwa na kesi ya utapeli si sifa nzuri,ngoja ninukuu usemi maarufu wa hapo kale ni kuwa mke wa kaisari aliwahi kutuhumiwa,naam mfalme akamtimua akisema mke wa mfalme hatakiwi kutuhumiwa
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anatuhumiwa mpaka mahakama itakapotoa hukumu kwahiyo bado ni mtuhumiwa
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Asanteni waakubwa kwa kunijuza lakini nadhani sio mchafu kama kina Karamagi!
     
  5. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alikua na kesi ya kutapeliana mikufu ya dhahabu ,s iunajua wana zimana kwenda kwnye taarab
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Duh; Best kama si kamba basi bwana!
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Unajaribu kumwosha kabla ya uchagzi mkuu?. kutoongelewa si kwamba yeye ni msafi kihivyo bana, wapo Mawaziri wengi kweli orodha ya kabineti ya JK hawajawahi kabisa kuongelewa/kutajwa vibaya lakini hilo halimaanishi wapo mswano kwa vitendo vyao.

    Daftari alishauguswa mara kibao hata hapa ndani bana kwa mfano hii hapa chini yamhusu yeye huyo Daftari:

     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nani Msafi CCM?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hapana best simsafishi sikujua kuwa naye yumo kweli nimeamini kimya kingi....
    sasa hii sirikali ya ccm kuna mzima kweli?
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zipo sura nyingi tu hazijawaji kutajwa hapa kwa uovu lakini zinakula nchi kimya kimya hapa . Waweza kuzitambua
    [​IMG]
     
Loading...