Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Maria Nyerere amvika nguo BWM kwa kusema hausiki na kifo cha Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Mar 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source gazeti la magamba

    Gazeti hilo linadai kuwa Mkapa hausiki na kifo cha mwl na siri ya kifo anaijua yeye na kinachochekesha eti anaomba Vicent aonywe na amwache muuaji apumzike.


    Mimi nashangaa iweje mama Maria aseme Vicent aonywe badala yeye kama mama kumuonya ni imani yangu taarifa inepikwa navyowajua tbc wangemmulika ili wauze sura vzr ila gazeti kwa kuwa hakuna ushahidi wanamwosha damu muuaji
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Source ni Uhuru na Jambo leo.
     
  3. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Uhuru na Habari leo: Habari zake nyingi huwa ni za upotoshaji. Sitaki kuamini kuwa MAMA MARIA NYERERE amehojiwa na magazeti hayo na kutamka maneno yaliyoandikwa ktk gazeti la Uhuru.
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kWA HIYO MUUAJI NI BEN MAANA NDO WAMETOFAUTIA NA VICENT? SIJAKUELEWA MKUU.
     
  5. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa umri wa huyo mama huwezi kutegemea anything potential she is too old . Nilimuona kwenye star TV jarida maridhawa anasahau vitu vyingi sana.
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni magazeti dada na kaka wa magamba
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nilidhani imeandikwa magazetini kumbe ni Uhuru na Jambo leo
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kampeni na siasa za maji taka kweli ni ujinga mtupu...Nyerere alifariki takribani miaka 14 iliyopita hatujawahi kuambiwa nani alimuua lakini ugomvi na mnyukano wa Jimbo moja tu natuhuma za Vicent kuwa si wa familia ya Mwalimu zinasababisha mtu kuambiwa ndiye aliyemuua Mwl.....Aiseeee! kazi kweli kweli.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya sasa mambo ndo kwaanza yameanza!kazi ipo hapa
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naimani ccm wanatamani sana wajisafishe kwenye kashfa hii nzito hivyo kama ni kweli (bibi) mama Maria Nyerere kayasema haya ni lazima ccm wangerusha kupitia tv,radio,magazeti,internate,mabango na vipeperushi.
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    yaani hata wafanye nini, VINCENT NYERERE hawezi ongea from nowhere. Kuna kitu. Mkapa kaua hilo halikwepeki
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    yaani hata wafanye nini, VINCENT NYERERE hawezi ongea from nowhere. Kuna kitu. Mkapa kaua hilo halikwepeki. Zingine ni danganya toto
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo mama mwenyewe kama mkapa, inasemekanahapo zamani nae aliwahi fanya jaribio kama la mkapa, likashindwa!

     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Asikudanganye mtu kwamba Mama Maria kazungumzia hilo!! Wanajaribu kujipaka oil chafu ili wasionekane!!
    Nakuhakikishia Angel subiri kitambo kidogo tu utashika mdomo ka mikono yako miwili, utatoa macho usiamini kilichomsibu Mwalimu JKN!!
    Vinginevyo Bibi wa watu ameshinikizwa!!
     
  15. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani hadi haya yote yanatokea eti ksa ubunge tena wa mtu mwingine hv kunanini hapa katika UBUNGE.
     
  16. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    ''Muacheni muuaji apumzike'' Ilo limenitisha!kumbe hakufa natural death aliuwawa
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Hoja hii ndiyo itakayowamaliza mwaka 2015. Hakuna mtz atakayewaelewa CCM kuhusu Nyerere.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa vyovyote vile,mama Maria akiulizwa kuhusu kifo cha mwalimu hawezi sema kuwa aliuwawa.kulingana na source ya thread yako inasema siri ya kifo cha mwalimu anajua mwenyewe ni kweli.
     
  19. B

    Bagumako Yoweli Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli au sio kweli Mkapa atuambie Komba alijuaje, Nyerere atakufa na akatunga nyimbio zqa maombolezo?.
     
  20. o

    omuhimba Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hatuwezi kuwa tunalazimisha hisia,fikra zetu kuwa ndio ukweli!Tusiishi kwa assumptions, we need facts with vivid data to support our argument.
     
Loading...