Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Maria na uniform yake. Amejiunga CHADEMA!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nonda, Feb 28, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Mama Nyerere alivitaka vyama vya siasa kushirikiana katika kulijenga taifa la Tanzania, ambalo bado linahitaji umoja.
    Mama Maria alisema kuwa vyama vyote vya siasa vina lengo la kujenga nchi, hivyo hakuna haja ya kupigana kwa sababu ya vyama kwani kwake yeye vyama vyote vya siasa ni sawa na haoni kama kuna tofauti. “Mimi ni mama wa taifa hivyo vyama vyote kwangu ni sawa, hakuna tofauti kwani wote ni wamoja,” alisema Mama Maria Nyerere.
    :: IPPMEDIA

    Naona mama amepiga suti yake ya KIJANI huku anazungumza na MAKAMANDA.
    Jee anatarajia kuwa Makamanda wataufanyia kazi wito wake?
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mama anazeeka taratibu mwacheni
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,212
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aaa! Wapi. Hawawezi kuufanyia kazi kwa kuwa haulengi kuhamasisha vurugu.
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwacheni mama jamani...nakumbuka mbali....
     
Loading...