Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Maria Ikulu Leo - No Comment!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, May 6, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Picha zote Kwa hisani ya Michuzi Blog!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mama alikwenda kumwonya kijana unakoelekea siko!
     
  5. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Mwanangu waonee huruma hawa wafanyakazi sisi tulio mtaani tunaona shida na matatizo waliyonayo, hebu jaribuni kuwafikiria kidogo"
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Amkumbushe Kikwete hotuba ya Nyerere aliyoitoa Mei Mosi kule Mbeya.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi wakati JK anakutana na "WAZEE", Mama Maria alikuwa Butiama au hapa Dar es Salaam?

    Kama alikuwa Dar es Salaam, mbona sikumwona pale UKUMBINI?
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwani atasikiliza huyu?eshalewa raha zake
    kaenda kwa mengine tu
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    "Mwanangu ulevi wa madaraka ni mbaya sana kuliko ulevi wa pombe. Na nilivyokusikiliza majuzi ukiongea na wale wazee mapandikizi nimekuona kuwa umeshalewa madaraka. Shauri yako kama hao marafiki zako unakubali wakudanganye, ohh! haya"
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na sijui wanaposema Rais anakutana na wazee ni wazee wa namna gani. wengi wa waliokuwa pale ni kama waliletwa na mafuso kutoka kwenye vilabu vya mnazi. kila kitu walikuwa wanashangilia, bila ka-utaratibu kokote. Hebu siku moja aseme anaongea na vijana aone hali itakavyokuwa.
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnh imetulia hii.....
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Inaelekea huyu jamaa anaamini sana utabili wa Sheikh Yahya pamoja na Redet!! He is behaving so arrogantly as if he has already nailed his second term!! He should be warned of the perils of overconfidence!!
     
  13. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangu...akili ya kuambiwa tia na yako Mwe!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hesabu za kuambiwa, ongeza na zako. Yeye akaamini za kuambiwa tu na kaumbuka.
     
  15. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ameshashinda mbona; tume ya uchaguzi ya CCM ndiyo wasimamizi; hakuna tume huru hapo!
     
  16. MARIJANI

    MARIJANI Member

    #16
    May 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Absolutely right.!!
     
  17. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mzee Warioba, Mzee Mwinyi, Mzee Mkapa, Mama Maria et al hawakuwepo kwenye mkutano wa 'wazee wa Darisalaama'
     
  18. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo lake huyu Mkwere hataki kukutana na wale wanaotaka mageuzi. Kwa nn asikutane na Wahadhiri wenye madai mbali mbali ama haoni umuhimu wao ktk jamii yetu? Wafanyakazi wana madai yao, instead of talking 2 them, yy kaenda ongea na wanachama wenzie kwa kivuli cha wazee ..... Uwasilishaji hovyo kwa hadhara hovyo.
     
  19. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2010
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, anayefahamu points za mazungumzo yao kama zinahusu maswala ya taifa letu na atufahamishe basi...
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    is this meeting a mere coincidence?
     
Loading...