Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Makinda Hodi Hodi Mjengoni, Wabunge 30 wameongezeka!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PakaJimmy, Apr 2, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ikumbukwe kuwa Mbunge mmoja wa cdm = wabunge 30 wa magambaz!

    Mama Makinda, jipange sawasawa, unapokea equivalent ya wabunge wapya 30 mwezi huu!
    Ushauri wa Bure, hakikisha unakuwa na busara katika kuongoza Bunge, vinginevyo utaamsha presha kabla ya wakati, maana sasa watenda kazi wameongezeka Bungeni!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jembe la ukweli


    [​IMG]
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    oooooh Kariakoooooo...
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mama, mlangoni kuna mgeni anagonga, kamfungulie!
    Anna Makinda(1).jpg
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa tathmini ya mwisho ya Mwenyekiti Mbowe, mbunge moja wa CHADEMA ni sawa na wabunge 50 mpaka 60 wa CCM.

    Kwa hiyo wabunge wa chadema 49 watakuwa sawa na wabunge wa ccm 2450.

    Kwa dogo Nassari ambaye sasa ni Mheshimiwa Mama lazima aingie mwezini kudadeki!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sijui hata kama analiona hilo
    Atakuwa anajisomea vifungu vya kukaba

    Kifungu namba 2. Kaa chini, bado mdogo, kweli ana kazi ya ziada.
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye redi najua kuwa wanaingia 60 coz kuna yule Mrith wa kamanda Rejia M

     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    DU!
    Ni kweli aisee...
    Kazi inayofanyika na jamaa wa cdm inafikia hiyo namba ya 2000 plus!
    Ukiambiwa tu strategies walizokuwa wamepanga kudhibiti ulinzi hutoamini kama ni chama cha msimu, utasema makomandoo Wa Kiisrael mkuu!...na hakuna aliyethubutu kutoa siri ya mkakati!
    CCM dawa yao ndogo tu...mbinu za kutumia wazee na Washili kwenye uchaguzi ni za enzi ya mawe!
     
  9. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inabidi ajipange dini lingine hilo kunako mjengoni.
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Aisee!!!
    Ni kweli linakuja jembe lingine!...
    Hivi yukoje ..labda mtuwekee profile yake hapa!

    JOSHUA.jpg
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhhh PJ leo utalala kweli wewe maana hii furaha sijawahi kuiona kwako............

    Magwanda hongereni sana aisee.....................changamoto ni nzuri sana katika kila jambo

    Jiandae nakuja kusherekea na nyie Alhamisi au sio.............Better late than never bana
     
  13. M

    MISILEE MGOGO Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msafara utaanzia wapi kwa sisi wa dodoma tunataka kushiriki kikamilifu, tutampokea gairo kibaiigwa na kumsindikiza mpaka idodomya mjengoni, pikipiki zipo, magari yapo, polisi watatulinda usalama utakuwepo, mnatupa furaha sana mje muichangamshe na dodoma jamani tumechoka na magambaz yaleyale maendeleo hakuna
     
  14. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red sahihisha, weka 'wageni wanagonga' (thelathini). Ngoja akatimuliwe vumbi na Nassari. Halafu bado kuna viti vitakuwa wazi hivi karibuni, nakumbuka bibie juzi juzi alisema 50% ya wabunge wanataka kuuacha ubunge shauri ya posho kuwa ndogo
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu vipi ulimalima mpaka asubuhi?
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni matumaini hapo ni hotelini leo asubuhi

     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida, ila nilikuwa makini sana asije akasepa na suruwali! Si unajua Malima ilibidi apige simu aletewe suruali ya Joel?
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Mpelekeni Rejao, Mende0, Dr. Kupenge, Ritz (sijui kama yupo hai) maana alisema atajinyonga kama CDM ikipita wakione hicho cheti ambacho ni ushindi kwa CCM na serikali yao kama Mrema alivyoshinda Temeke alisema " Sijaishinda CCM tu bali nimeshindana na serikali na kuishinda."
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
















    Hivi mam yangu huyu mkubwa ana damu kdogo ya kindengereko?? mana hiyo dentition sielewi..na ninavojua wandengereko meno yao kila baada ya jino wana mwanya..inaelekea ana tema mate sana akiongea..sijui pale anaposemaga "Mh.. WE-NJE, Mh..kaa chinii..inaonkana pana loana pale!!
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani arusha makamanda mmefaidi ile mbaya,nimemiss utamu balaa.

    wiki hii namaliza cho nitakuwa pamoja nanyi tena,hongra paka jimmy na timu yote ya arusha kwa kazi mliyoifanya.
    wape hy wote aada ya wiki moja tutakuwa pamoja tena.
     
Loading...