Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Machel alikuwa sahihi.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ustaadh, Oct 10, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama Graca machel alinukuliwa kusema “Tunachanganya, tunapofikiri kuwa kila aliye na madaraka ni kiongozi, hii si sahihi, uongozi unakuja na utu, utaifa na kujali maslahi ya unaowaongoza”

    TANZANIA TULIO NAO NI WATAWALA - SI VIONGOZI.
     
Loading...