Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Lwakatare Vs Anne Makinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by faloyce2001, Feb 6, 2012.

  1. f

    faloyce2001 Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimeshindwa kuamua. Kati ya hawa wamama wawili ni nani mwenye mvuto kwenye jamii? Namaanisha ni nane ambaye anaweza akasimama mbele yako akakushawishi kuwa yeye ana mchango katika maendeleo ya nchi hii? Nimekuja na jambo hili hasa baada ya kuwaza sababu hasa ya watu hawa kustahili kuongezewa posho. Wadau nipeni taarifa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kha! Yani umekaa ukawaaaaza kutwa nzima!?
     
  3. kopuko

    kopuko Senior Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umekosa kazi wewe
    hawana vitu vinavyofanana
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi na wewe ni Great Thinker kweli? Una judge ubora wa kiongozi kwa kuangalia mvuto?
    Kwani tuko kwenye mashindano ya kutafuta wachumba?
    Go back to the drawing board!
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi na wewe ni Great Thinker?! Una judge ubora wa kiongozi kwa mvuto?!
    Kwani ni mashindano ya kuchagua/kutafuta wachumba?!
    Go back to the drawing board!
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    umekosa la kutuambia?kaa kimya.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote ni masaburi tu, hakuna mwenye ahueni hata kidogo.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    aibu kwel!
     
  9. M

    Makunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    hakuna mwenye unafuu!
     
  10. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yewomii?! Ngastuka machale kundesa! Great sinker kwa kweli!
     
  11. k

    kingungwe Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote ni vichaa,alieandika post ni kichaa na nyie mnaobishana na kichaa ni vichaa pia:embarassed2:
     
  12. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hakuna mtu mi naona wote ni matatizo maana mmoja mwizi wa sadaka mwingine mtumwa wa mafisadi na weewe hii si hoja
     
  13. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unaaanza vibaya mkuu tafuta hoja nzito ingia nazo nenda hata kule national auditing katafute wizi unaofanywa na watu leta
     
  14. k

    kamangaza25 Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yaa kweli
     
Loading...