Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Lwakatare aichongea JamiiForums

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Feb 3, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kutokana na mtandao huu wa kijamii kuibua na kueneza siri za Serikali Wabunge wa CCM wameridhia Mtandao huo ufungwe kama ilivyokuwa Ze Utamu na Mtoa Hoja ni Mchungaji Getrude Lwakatale, Leo pia kapeleka swali lake Bungeni.

    Waziri kaitetea JF na kuwashauri wabunge kuwa ni chombo cha habari cha kijamii.

    UPDATE:

     
  2. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mama Rwakatare atauliza hilo swali, nimeona kule Tweeter Mh. Zitto akisema hivi....

    Zitto Zuberi Kabwe
    @zittokabwe
    Leo swali namba 52 Bungeni, ndg. Lwakatare anauliza nani mmiliki wa @JamiiForums

     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ndio maana wanaomba viti maalum vifutwe? 330,000/= kuuliza mmiliki wa JF OMG!!!!
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama kuna siku magamba watakua wamekosea step ni kufunga JF maana kitakochokuja kitakuwa moto zaidi ya JF.
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yetu masikio ngoja tuone
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo mama nae kumbe huwa anaingia JF kama guest sio?
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msekwa alijaribu, huenda wakafanikiwa
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu karibu hapa JF, mimi naitwa only83..JF ni zaidi ya uijuavyo..hata mkuu wa kaya ni member hapa na uwa anafaidika na mawazo ya wanaJF.. wazo la kuwa JF ni ya CDM nadhani ni ule muendelezo wenu wa kutumia kufikiria kwa kutumia ********

    Kama vijana na wanachama wa magamba hawajui umuhimu wa kutumia mitandao kama sehemu ya kujijenga msisingizie JF kuwa ni ya CDM..Hakuna uhusiano wa JF na CDM isipokuwa member wengi wa JF wanaweza kuwa ni wanachama wa CDM, japo sina uhakika sana na hili.
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tatizo letu ni Ubishi JF haitakiwi na Magambaz
     
  11. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hili swala la umiliki mbona ilisha wekwa hadharani siku mingi na inajulikana nani hasa mmiliki wake au ndi wanataka tu wapoteze mda kujadili mambo mengine na kuacha mambo muhimu yanayo gusa taifa kwa ujumla.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    'watashindana weeeeee_lakn watashindwa'....anthony lusekelo
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Lwakatale ni tapeli, mwizi wa roho za watu wenye shida. Anawadanganya kuwa shida zao zitaisha. Ikitokea kuwa na forum za kumwambia ukweli anakuwa mbogo. Anawadanganya watu wasio na matumaini, kama waliokosa watoto/uzazi, mahanisi (wanaume, magonjwa yasiyotibika eti kwa kuwaombea watapona.

    Uongo hakuna atakayezaa na umri wa miaka 60 mwanamke!!! anampa hope eti ana nguvu za kumwombea akazaa. Ukiwafumbua macho kwa uongo kama huo ndani ya JF tukufu, anapeleka bungeni ufungwe!1 Shame!!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Waende kwa mifano...wataje hoja yoyote iliyoibuliwa na JF ikaonekana kuwa ni ya uzushi!...chochote kingine zaidi ya hapo ni porojo na kukosa hoja, na hivyo kukosa mwelekeo!
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,577
    Likes Received: 2,488
    Trophy Points: 280
    Jf ni mwiba kwa wabaka haki kama mama rwakatare!vive JF
     
  16. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeshangaa kumbe huyu mchungaji naye anaijua JF! siajabu ana fake ID na kuchangia labda anachangia humu
     
  17. E

    Edo JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JF Founder/team ilienda bungeni mwaka jana kama uzee haujafuta kumbukumbu zangu, huyo Mh Mchungaji Dr Mama Rwakatare siku hiyo hakuwepo bungeni?
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini kitakachofuata kiwe moto zaidi? Ina maana JF ni kwa ajili gani au wengine hatujui? Mimi ninanvyojua JF upo kwa ajili ya ku-interchange views, kutoa mawazo yenye tija kwa maendeleo ya taifa na mambo mengine kama hayo. So naamini uamuzi wowote wenye kutaka kufunga JF utakuwa umefanyiwa tafiti za kutosha na kujiridhisha kuwa mtandao huu hauna tija kwa maslahi ya taifa.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wameshindwa kujadili MGOMO WA MADAKTARI na hali mbaya ya uchumi WANAJADILI JF? Kweli magamba wamezeeka akili
     
  20. J

    James Benny New Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi maamuzi ya kufunga jf hayatakuwa sahihi sana kwa sababu kwa kufanya hivyo kunapunguza fursa kwa wanajamii kutoa mawazo yao juu ya mambo mbalimbali yanayotokea ktk jamii.
     
Loading...