Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Lwakatare acha ulaghai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by faloyce2001, Feb 16, 2012.

  1. f

    faloyce2001 Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Lwakatare kwa kutumia ulaghai na kofia ya kuwasaidia watoto yatima aliuziwa nyumba za shirika la bima pale tabata Bima.

    Alidanganya kuwa anataka kufungua kituo cha watoto yatima ili auziwe kwa bei bwerere. Alichofanya baada ya kuuziwa ni kuchukua watoto kumi wa ndugu zake na kuwaweka pale kwa muda wa miaka miwili kisha akawarudisha makwao. Kwa sasa anataka kufanya lile eneo kuwa chuo kikuu cha st Marys.

    Wadau hebu niambieni kuna chembe ya Mungu ndani ya mama huyu?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyo Mama ni zaidi ya umjuavyo,ni zaidi ya tapeli.
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    loh mwacheni mama wa watu ajinywee bia zake baridi jioni argh nyie vipi bwana,

    Tanzania kila kitu kinawezekana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sasa hamtaki chuo kianzisshwe jamani? si bora huyo kuliko hayo mafisadi yanaiba mabilioni yanaenda kuyahifadhi huko marekani? lakini simtetei kivile.
     
  5. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani akianzisha chuo kikuu,atacreate employment.Sasa lipi baya hapa?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    kutokulipa mishahara
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Walokole wa siku hizi bwana!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    baya ni mbinu alizotumia kupata hilo eneo!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    waalimu lakini si wamezoea kutolipwa?
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyu mama nasikia mgumu kulipa mishahara
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mume wangu ,nimetembea na nabii na mtume na baba-source- mwingira mke wa muumini
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona unahamisha mada toka kwa mama Rwakatare kwenda kwa "walokole?" Au unafikiri walokole wote wanasali kwa Rwakatare?
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Anyanganywe hiyo sehemu. Jizi kubwa
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    labda employment kwa waganda na wakenya ndio anaowapenda yy, kama alvyowajaza kwenye shule zake za st marys
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwanini atumie mgongo wa watoto yatima? Hata kama angefanya investment ya kuajiri Tz unemployment wote bado deni kwa Mungu na kwa waTz wote linabaki pale pale, isitoshe she act as woman of God
     
  17. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mama mjasiriamali wa ukweli
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baya ni kwa hao watoto yatima watakaokosa hiyo haki yao
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Evolution imegusa kote kote na sasa inafungia kazi kwenye dini
     
  20. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wakuu mnakua sna data za huyu mama ndo maana aling'aka bungen juu ya jamiiforum.
     
Loading...