Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Lowasa Afanya Tafrija ya Valentino Dei na Yatima

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ng'wanangwa, Feb 14, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Apewa airtime ya dakika 5 TBC1.

    Wenye akili zetu tunajua tu kama Mzee Mzima keshaanza kampeni za Baba na Mama mapemaaaa. Maana siku hizi nasikia Urais ni suala la kifamilia....si suala la Watanzania tena kama tulivozoea.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na atapata maana asafishwa kwa kasi na nguvu kubwa:coffee:
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nimeiona hii kwenye news nikachoka hawana haya hawa
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umbeya tu mwanaume mzima na wivu,ulitaka apewe nani dakika tano?mbona hujasema ya msingi aliyoongea,wewe umetoa nini leo?
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Wasubiri waone moto wetu Misri cha mtoto, hivi mke wa kila mbunge anapewa coverage kwenye tv ya Taifa?!! wewe Lowassa na mkeo endeleeni kujidanganya mmetuibia lakini mnadhani tumelala subirini muone moto wa wananchi wenye hasira
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    mpo wengi tunawajua ndio maana unasema Mkuu nganangwa ni mmbea, kama mnajua umbea ni mbaya kwa wanaume mbona mnasema haki sawa kwa wote?!! sasa kama ni hivo inakuuma nini mwanaume kuwa mmbeya?!! nakuuliza wewe unaejiita DYSLEXIA!! Siku zenu za kuibia hii nchi zinahesabika kabisa wait u see.
     
  7. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wivu watu kusema kweli kuwa yeye na familia yake mafisadi na wanataka kutufanya watanzania mabwege eti kutuonyesha kuwa yeye msafi. CCM hawajui hasira za wananchi kwa huyu jamaa watakapomteua ndio utajua the beginning of the end of CCM. Stay tuned wacha sie wengine tule :popcorn:
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EL alianza kampeni toka Bunge la 9 lilipovunjwa. Tido alihoji ili kusafisha.....richmond.

    Kazi tunayo kama katiba na nec haitabadilika tumeliwa.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu wake Chenge ashasafishwa, tusubiri tuone vituko vya karne!!!!
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyu bi mkubwa bado anauota ufesti ledi tu
     
  11. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    HATUDANGANYIKI! Waendelee kupoteza hela zao tu, wataendelea kuishia katika ubunge tu na karibia atashuka katika udiwani!
     
Loading...