Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kwa Mtoto wa Kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Apr 6, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Habari Zenu wote haijalishi ni shikamooo, hujambo, mambo vipi, mzima wewe, nk salamu ni salamu nawasalimu kwa heshima kubwa niliyofundishwa na Wazazi wangu(nieleweke siwasifii wazazi wangu)

    Naishi nyumba ya kupanga huku nilipo (Afrika) mwenye nyumba ni Land Lady (Mama Mwenye nyumba), Land Lord (spelling sijui kama ziko sawa maana mie kidhungu noti reachable) alifariki muda kidogo hata mimi sikuwepo wala sikudhani kama nitakuja kuishi nchi hii.

    Nieleweke sisemi kwa ubaya hapa kwa hili ila kuna kitu kimeniishangaza sana huyu mama yuko karibu sana na kijana wake wa tatu kuzaliwa mpaka watoto wengine wanaona vibaya kabisa mf. rent na bill zote kama umeme, maji, simu, takataka, ulinzi nk anachukua yeye (kijana), matengenezo ya nyumba yeye na mengine mengi anafanya bila kuwashirikisha ndugu zake, mind you anashirikiana na mama yake tena kwa karibu sana.

    My pointi is: Kilichonifanya nilete thread hii hapa ni kuwa nimetoka kazini leo jioni narudi home nakuta Mama anafua nguo za kijana aka mtoto wake wa kiume(yule the best of the best) more than 23 yrs mpaka soksi, ch*** nimestuka nusu nizimie kha iweje??? Usiniulize kwanini kwasababu sitajibu


    Sitaki mambo ya umbea lakini nimeshangaa nakujiuliza bila kupata majibu na sikutaka kumuuliza mtu wa karibu ili kutaka kujua mambo ya ndani kwao, naona kama hayanihusu vileeee.

    Ila nauliza wanajamii hii ni haki kweli maza anakufulia nguo, soksi mpaka nanihinooooo kweli au kuna kitu kinaendelea hapo zaidiii..................... (I stand to be corrected)

    Mie ni mpangaji lakini sijapenda hii tabia.

    Usiku mwema woteee nawapenda.......................
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,326
    Trophy Points: 280
    hakuna lolote baya hapo
    ni hisia zako tu...

    huyo mama kamdekeza sana tu huyo mwanae...
    na huyo mwanae inaonekana ndie anaeaminika kwa majukumu na pesa...

    huwezi jua,labda hao wengine hawaaaminiki......na wameshamuangusha mama yao huko nyuma.....

    wapo wazazi wa aina hiyo wengi tu....
    akipenda mtoto anampenda mno.....
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,326
    Trophy Points: 280
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Anamdekeza tu hakuna kinachoendelea. Unajua mama ni shockabsorber, ndo maana kama umeshachunguza wanaowahudumia wahathirika wa HIV ni kina nani? Je hawafui kila kitu? Mtoto kwa mama hakui, tena akiwa wa kiume hakui kabisaaa. Akitoka kufuliwa na mama anenda kufuliwa na "mama" (a.k.a wife)
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,326
    Trophy Points: 280
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
  9. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo mama ana vidato vingapi? Tukianzia hapo tunaweza kuendelea kusaka majibu
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,075
    Likes Received: 14,326
    Trophy Points: 280
     
  11. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    U kno mambo mengine ynachangany naukichkulia dunia ilivyogeuka juu chini unaweza ukawaweka ktk nchi ya kusadikika! Na si vibaya nawe ukasadik haya mambo ya watu kula kuku na maegg yake yapo hta mtaan kwetu ylishawah tokea bt tuliwatimua mtaani kwetu
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ana vidato vinne mkuu
     
  13. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nadhani kamdekeza tu. Kuna familia mi naijua wana bint ana 23years yaani kadekezwa mpaka basi tena na wazazi wake wote. Hata baba yake akijipumzisha kitandani naye analala hapohapo,na mamaye yupo mpaka unaweza ona kero. Na hataki suala la yy kufanya kazi zingine tofauti na biashara za wazazi wake.
    Usishangae kuna watu wana malezi ya ajabu unaweza shangaa lakini wao wanaona kawaida sana.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inawezekana anamdekeza tu mwanae maana kuna wamama ambao hata kumwambia mwanae aoshe kijiko anaona kama anamuonea vile.Na usishangae kijana akija kuoa mama akageuka mchunguzi wa yanayoendelea kwa mwanae maana haitakua rahisi yeye kuamini mwanae anafanyiwa kila kitu exactly anavyopenda mama.Kuhusu pesa na kazi ni kumuamini.Inawezekana yeye ndo kichwa kuliko wenzake.Kama wangekua na mahusiano mabaya as in kula mayai yake mwenyewe asingekua anafua hata hizo nguo kwa uwazi hivyo...NADHANI!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mi nawapinga wote mnaosema anamdekeza.......khaaaaaa!

    Ukweli ni kwamba wanamegana.

    Sitajibu swali lolote ntakaloulizwa hapa.....samahani sana.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama angekua muwazi hivyo mpaka kila mtu ajue!Hili sio swali babu kwahiyo nategemea uchambuzi makini unaeleza sababu!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda huyo kijana anajua siri chafu sana ya huyo mama yake so analainishwa kiaina anyamaze.
    siamini kama wanagongana
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Wanakuwa wawazi kwa kuwa wanajua wana kinga ya 'umama' na 'umtoto'....take it from me, wanamegana hao, nimeshashuhudia mengi na umri huu.

    Narudia tena, sitaki maswali.
     
  19. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda huyo mtoto baba yake mzazi ndio aliyefariki na hao wengine wanababa yao/zao

    Na pia mali kaachiwa huyo mtoto na mama anajigonga

    Ila pia ungejua kabla ya huyo mzee kufariki waliishije au zidi angalia

    Labda sio mwanae...joking

    Umbeya unasaidia at times kujua maisha yakoje etc
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Babu usiwe defensive hivyo!Kama unajua kitu tuambie na sie tujue ili siku yakitukuta tusije tukasema "ningejua".Usiwe mchoyo wa maarifa bwana!
     
Loading...