Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kupiga dabali ruksa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Apr 25, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jamani hapa tunaongea kama wazazi
    Je ni halali mama kupiga dabali watoto mgongoni?
    Akipiga hivi dabali haiathiri malezi na makuzi ya watoto?
    Yaani hapa nazungumzia umemwacha mkeo nyumbani akaja jirani akaomba amwangalizie mtoto sasa anapata mishemishe yakwenda dukani kununua mafuta kwenye kibapa je ruksa kuwapiga watoto dabali mgongoni kama hivi kwenye picha? Ukiwa kama baba ndo umeona mkeo kawapiga dabali watoto mgongoni utachukua hatua gani kuona mbegu zako ulizo panda na zikamea vizuri zinapigwa dabali mgongoni?
    Karibuni wazazi.
    Ni mimi baba Happy mwenye hasira kali.
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nimejaribu kusoma lakini kila nikiona maneno "kupiga dabali mgongoni", sioni ndani.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    dah lugha inakua mkuu
    kubeba watoto wawili mgongoni
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hatari zinaweza kuwepo pande zote mbili:
    1- Kwa mama, anaweza kuathirika mgongo baada ya kipindi fulani. Mgongo ni sehemu "sensitive" sana, ukikosea kidogo kubeba kitu kizito unaweza kupata madhara makubwa.
    2- Kwa watoto kama ikijatokezea mbeleko kufunguka na watoto kuanguka. Sioni athari nyengine kwa watoto zaidi ya hii "physical" kama ikitokea.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sijaona picha, ila kama kapiga dabali watoto wake wawili sawa, ila kama kachanganya na wa jirani si sawa.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kongosho hii picha inamaana huioni kweli?
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    picha yako haifunguki.

    Ila ukiona mkeo kabeba watoto namna hiyo ndo ujue kumsaidia ulezi, sio alee wanao na wewe pia akulee mwisho wote mtapigwa 'dabali'
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inawezekana mtambo wangu wa kichina, mi naona kibox chenye ua katikati
     
  9. J

    JOJEETA Senior Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mmama,ngoja kina baba wenye hacra kali kama zako waje wakujibu.hebu image kama hao watoto i mapacha na bado hawajafikia umri wa kutembea na mama analazimika kwenda sokon na hana msaidizi wala jarani wa kumwachia je akipiga hiyo dabali utamind?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tena amsaidie kabisa kutengeneza ulezi wa uji wa watoto.

    Akina baba wanasahau sana ulezi wanawaachia akina mama peke yao, tena wa tarime mtamuuu.

     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kabisaaaaaa la sivyo mkewe akiwabeba watoto tripo tripo asilalamike.
    Maana dabali tu katoa macho.....
    Tripo si atazimia....
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo mama anawatesa watoto atabebaje wawili?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mimi mbona hiyo picha naiona tena huyo mama she is Beautiful, hao wasiyoiona Computer zao zime expire!!...
     
Loading...