Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kufua kufuli la mtoto wa kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Apr 28, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuna siku mdau mmoja hapa MMU alileta mada ya mama kufua kufuli ya mwanae wa kiume,kusema kweli yalisemwa mengi,nakumbuka ilifikia mahali mashambulizi yalipamba moto dhidi ya mtoa mada hadi akaingia mitini.Ili kuonyesha kwamba kumbe mama kumfulia mtoto wa kiume kufuli haimaanishi 'vinginevyo' nawaletea nukuu niliyoichota toka gazeti la 'daily news' la leo ukurasa wa 4.
    Nanukuu:
    '.......In italy they are known as bamboccioni.....last year a government minister (in Italy) admitted that his mother washed his underwear and made bed for him until he was 30.......'
    mwisho wa kunukuu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumfulia haina maana kuna mengine nyuma ya pazia...na kutokumfulia haina maana hamna mengine nyuma ya pazi!!

    Asante kwa nukuu!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    vitu vingie 2navitia ugumu sie wenyewe,sasa mama kukufulia chupi kuna ubaya gani? Ki2 cha ajabu Tz nchi nyingine ni jambo la kawaida mno.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Shem umeamua kunilipua sio???? Poa bana........
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hakuna tatizo ila kuna umri kwa huku kwetu inabidi kijana afue mwenyewe cz utaendaje bafuni then usifue kufuli lako?? Vinginevyo km ni mgonjwa!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe ilikuwa ni wewe? Klorokwin unaona sasa?
     
  7. D

    Decutro New Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kulingana na maadili yetu ya kiafrika sio sahihi kwa mama kufumfulia kijana wake wa kiume kufuli
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kule wenzetu wana washing machine, imagine mama yangu pale kwa mtogole uani kakaa bize anafua kufuli ya bro na joto la daa lazima itakuwa na uvundo lol sipati picha, mi nashauri mtu akienda kuoga amalize biashara zake zote
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    sawa sawa,nafuliwa chupi na mama mkwe kila siku,sioni la ajabu nayeye haoni ajabu.
    Ila ingekuwa anafua kwa mikono sijui ingekuaje
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama kufua kufuli la mtoto wa kiume= Something is wrong with the mother
    Mtoto wa kiume kufuli lake kufuliwa na mama yake=Something is wrong with the boy
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    La baba yake nifue na lake pia? miaka nane mwisho
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    Asante...
     
Loading...