Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Kilango jiandae mwisho wako ni 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John W. Mlacha, Dec 2, 2011.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanamapinduzi na mwanaharakati ...huyu mama kaja katuharibia jimbo letu anaongea sana na hakuna anachofanya zaidi ya kuwahadaa wananchi wa same.. sasa mama nakuambia kuwa mwisho wako unakaribia..

    jimbo zuri lakini wananchi wake wanaishi gizani ..kuanzia afya ,elimu na barabara ...jimbo lote hakuna barabara ya lami hata moja ...wananchi waliahidiwa barabara ya lami toka mkomazi hadi same lakini hadi leo hakuna hata dalili na ni ndoto na nina uhakika wewe mama huwezi kuileta ..sasa jua kabisa kuwa mwisho wako ni 2015...nitapita nyumba kwa nyumba na kuwaelewesha wananchi kuwa nchi yao inaliwa na wajanja na wewe ukiwa mmoja wao...

    pokea kwanza hii alert ....
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri mpagazi wa mafisadi!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hata sendeka hamna kitu alicho fanya jimboni kwake cku zao zina hesabika.
     
  4. maichrim

    maichrim Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu hata sisi tusiokuwa wa jimbo lake tunajua anachokifanya.......Barabara za Same Mashariki zinapitika mwaka mzima tangu mama huyu amekuwa Mbunge. Vipi barabara za kwenda milimani kama Ndungu-Lugulu uliitengeneza wewe?? Kiwanda cha Tangawizi ulihusika?? Mafisadi Bungeni ulishawahi kuwanyoshea hata kidole?? ........ Hao waliokutuma ulete upupu wako hapa waambie watafute njia nyingine.
     
  5. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge cio mkandarasi wa mabarabara.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu mama kigeu geu sana niliona alivyo mtetea ngereja baada ya kamati teule ya bunge ya juzi ndo nikajua ni mtu wa ovyo
     
  7. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni ushamba kumlaumu mtu kama huyu...mpiganaji pekee ninae mkubali..kuumbua mafisadi si kazi ndogo
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    Mbopo hamna la kuongeza, UBARIKIWE TU!
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Acha uongo hakuna walichofanya wakati kuna mpango jimbo la mamam huyu kusaidiwa na IRAN wachimbe mafuta au hufahamu mahusiano mazuri ya familia ya mama huyu na IRAN?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huyu mama akiondolewa, sio kwa sababu hajawatendea mema watu wa jimbo lake, bali ni kwa kuwa anawasema sana wanaoikwibia nchi hii. Hata hivyo kwenye mjadala wa sheria ya kutunga Katiba, aliikwenda chaka tena kwa umbali mkubwa, na sijui kama ameshapatikana maana nasikia alikuwa anatafutwa kwa kupotelea chakani.

    Lakini nimegundua pia kwenye mambo ya sheria, huyu mama ni mweupe kweli kweli!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhh! SAME kuna mafuta!!!!!!!!! kule milimani, aisee itabidi wachimbe umbali mrefu sana hadi kuja wayapate hayo mafuta.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nasitasita kuamini ktk hilo la kuumbua, labda uniambie ni mtu anayejua 'kukazia hukumu' zilizopitishwa na wengine. Lakini labda unishawishi kwa kutaja jambo 1 au mawili aliyoyaanzisha personally.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu mama si kaolewa Dodoma? Sasa yeye ni mkazi wa Same au Mtera? Watani zangu wapare hebu kuweni serious. msimchague huyo kada wa mafisadi
     
  14. m

    mukama talemwa Senior Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama hamna kitu kabisa wale aliokuwa anawalipua ilikuwa ni chuki binafsi kwa ajili ya mmewe.Vinginginevyo si kweli kwamba huyu ni mpambanaji,hata ili suala la kumtetea Ngereja ulikuwa ni ujinga mtupu
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mh. Anna Kilango ndiye anayekusanya kodi toka kwa wananchi wa Tanzania? Maendeleo yanaletwa kwa kutumia pesa za kodi........labda nyie hamlipi ndio maana hizo barabara hazijengwi au unadhani wanaokusanya kodi wanapeleka pesa mahali bila kuangalia mchango wa hilo eneo katika uchumi wa Taifa? Unafikiria mtavuna tangawizi kiasi gani iweze kutoa kodi ya TShs 900 million gharama ya kujenga kilometa moja ya lami?

    Usiwe mwepesi kulaumu bajeti hupangwa na serikali na siyo mbunge.
     
  16. HT

    HT JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tangaza maslahi blai :)
     
  17. babad

    babad Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelele nyingi tu kumbe hakuna kitu.Naomba wana JF tupeane taarifa za maendeleo majimboni kwa wabunge wanaojifanya wanaongea sana bungeni
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kwa sendeka ndio hovyo kabisa mkuu... yani nilikua mitaa hiyo siku za karibuni yani hoi kabisa, sijui wanamchaguaje huyo jamaa
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Kwa Lowassa mambo mazuri jimbo limetandikwa lami hadi vyumbani ahaaaa aaaa.
     
  20. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    msaada!!!!!!!!
    ule ambao mzee malecela alipewa kumsaidia kuingia ikulu mzee kifimbo akamtilia usiku wameshaulipa??? acha kunivunja mbavu mdau
     
Loading...