Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Kikwete anusurika kukamatwa na fedha bandia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Jun 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kakika ziara ya mama salma kikwete mwezi May 2011 nchini Marekani (ARIZONA) alinusulika kukamatwa na kosa la fedha bandia baada ya msafara wake kutumia fedha za zamani , mara baada ya kutoa fedha hizo wamiliki wa hoteli hii walipiga simu kwenye kikosi maalumu cha udhibiti wa fedha bandia na haramu ili kukabiliana na tatizo hilo.

    lakini mara baada ya kupiga simu huko kikosi hicho kikawajibu wamiliki wa Hoteli hiyo kuwa, fedha hizo si bandia bali Tanzania ni nchi pekee Duniani inayotumia fedha za aina mbili kwa wakati mmoja na kila aina ikiwa halali na hakuna tatizo lolote na hakuna kipindi cha mpito kilichowekwa kuzitoa fedha za zamani kwenye mzunguko.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source ya habari hizi????
     
  3. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Teh teh teh Dah ingekuwa kal wamuhfadhi store wakat wakjianda kupga cm ktengon
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kutujulisha lakini nasikitika thread yako itaondolewa muda wowote usiniulize kwa nini.
     
  5. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chanzo? ulikuwa kwenye msafara huo?
    hili nalo neno
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Mzee masa siku hizi tunaogopa kuja na source/evidence tunaogopa ban umesahau ya never ha ha haa.
     
  7. k

    kiloni JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mabaki ya dola za marekani za kule BOT za 1996.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Jamaa hawakuwa na pingu.
    [​IMG]
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii umeitoa wapi bana?
     
  10. K

    Kakulwa Senior Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo fedha zilikuwa ni dolari au madafu?
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni fedha gani za zamani ambazo hazitumiki Marekani?.. maanake nijuavyo mimi Tanzania mnakataa fedha za zamani za Marekani chini ya mwaka 1982 sijui lakini bado zinatumika na binafsi nimeshazitumia sana tu..Majuzi tu nilikuwa Bufallo NY, nikabadilisha kwa faida baada ya kuzinunua Bongo kwa bei poa sana!..
     
  12. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Alitumia fedha za zamani, halafu Tanzania ni nchi pekee duniani inayo tumia fedha za aina mbili. Ni fedha za nchi gani? Ni za Tanzania au USA manake ninavyojua hela ya Tz huwezi kenda nayo popote tofaut na E.A. Weka mambo wazi.
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tanzania na China:A S 103:
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu jibu hoja hii hapa chini ili kuondoa utata, hivi kweli USA unaweza kutumia fedha ya madafu?

     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwani hujajua kuwa first lady huandamana na wanaUWT, habari hizi haziwezi kuwapita. Humu Jamii Forums wamejaa kibao, we huoni tunapakuliwa ile misosi mizito mizito ya ndani huko tusikotia mguu, aka kwa wala kuku kwa mrija.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi ni Hela gani inayozungumziwa hapa?
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kosa la Ikulu, wizara ya mambo za nchi za nje na ubalozi wa Tanzania Washington! Hawa watu walishindwa kuumpa taarifa sahihi juu ya currency zilizo kwenye circulation huko marekani?
     
  18. G

    Godwine JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wajumbe wanashindwa tambua Hotel zenye kiwango cha kibalozi unaweza kulipa kwa fedha za nchi zinazotambulika .
     
  19. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hivi kumbe wakiendaga huko mamtoni huwa wanabeba cash kwa mapochi yao! maajabu
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    halafu sister namzimia sana,,naombeni no yake
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...