Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama kikwete aingia kimya kimya kigoma na kuondoka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Salas, Oct 6, 2010.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpiga debe ambaye pia ni mke wa rais wa Tanzania ameingia katika simanzi ya aina yake pale idadi ya watu waliohudhuria kampeni alizokuwa akiziendesha katika ukumbi wa kibo kuzidiwa na wale walihudhuria kwenye promotion ya balimi ambazo zilifanyika katika ukumbi wa website ambao uko karibu na ukumbi huo.
    Mama huyo akiwa anapaza sauti za chagua CCM mara kwa mara (huenda alisahau kwamba mumewe kauthibitishia umma wa watanzania kwamba urais ni swala la kifamilia) bora hata angekuwa anasema mchague familia yetu.

    Wachilia mbali hayo yaliyo jiri, nilijaribu kujisogeza kwenye baa za karibu ili niweze kung'amua watu wanajua ni nini kinachoendelea la hasha wanasema tumeona magari ya serikali yanapita na mgombea ubunge wa ccm tu nadhani ni kampeni ya kawaida hapo kwenye ukumbi na watu sio wengi, nilielezwa na muhudumu mmoja wa faith bar.

    Ninaogopa fikra zangu ila ninaamini hizi gharama zinazotumika katika hii familia kutafuta urais wa kifamilia bora zingehifadhiwa kwa ajili ya kuandaa kustaafu kwa mheshimiwa huyu na familia yake.

    Nachelea kusema ndio huyu mrithi wa nyerere au ni mtarajie mwingine go slaa go slaa neema ya Mungu iwe juu yako na ulinzi wa malaika wa bwana wanao ilinda bustani ya edeni wa kuzingira tuko mbele yako kwa maisha yetu, hata nikipigwa bomu mimi ni mmoja ila maelfu wanao kufa kila siku kwa magonjwa ya kuzuilika, mamia wanaopata ukimwi kila siku kwa sababu ya kukata tamaa kwa ajili ya ugumu wa maisha wataishi.

    Nyerere alitembea kwa baiskeli na punda hakuwa mwenyewe, sisi tuko nawe hata ukamilifu wa dahari.

    Mungu tudumishie amani yetu, na upendo wetu pasipo kujali udini wala ukabila sisi ni ndugu na afrika ni moja.

    Mwaka huu nitasafiri kwa gharama isiyo pungua laki 2 kwenda kupiga kura ya mbunge na rais na ninamjua rais wangu na mbunge wangu.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Good
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kaaaaazi kweli kweli!
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri. Ubarikiwe na Bwana
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kuwa hii ni bendera ya chama cha upinzani.
    View attachment 14814
    Mama JK, Pole, unauza kisichouzika. Watz wamechoka na usanii wa familia hii.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Alikuja na ndege ya serikali na kupokelewa na magari ya serikali?
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Vipi Mkuu, wewe hukukaribishwa kwenye kampeni za Shuka kwa Shuka?

    Hii ukikaribishwa na kimwana wa CCM, au mtoto wa Fisadi, mambo yanaweza kuwa mazuri.

    Unafaidi na tarehe 31/10/2010 unapeleka chama cha Kimwana na Rais wao kuwa Chama cha Upinzani.......
     
  8. k

    kwamagombe Senior Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa naanza kuamini kwanini Msekwa, Mkapa na Mzee Mwinyi wamekimbia Kikwete amefanya swala la kuingia Ikulu ni lake na familia yake ndio maana wakubwa wenzake wamwemwachia kampeni za urais, watanzania muda wa mabadiliko ni sasa fanyeni maamuzi.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. T

    Tz Asilia Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora huyu mama arudi kufundisha, hana lolote zaidi ya kuuza sura tu.
     
  11. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmesahau usemi wa Makamba kuwa Kikwete ni mtaji kwa CCM, kwa sababu ya kura za REDET zilizosema wakati fulani kuwa Kikwete ni maarfu kuliko CCM. Naona wazee wa chama wameamua kumuachia ionekane kama dhana hii ni kweli au la....
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna picha jamani? Zile ndo zitaleta mambo !!!
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nguvumali!! umenimaliza na hii picha!! una maanisha nn?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hivi haya ndiyo kauli ya kiutu uzima. Kwenye hili tupo wote mia kwa mia.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu ngoma nzito kweli sijui atarudi kwenye ualimu huyu mtu!??
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wandugu nami niko pamoja na nyie nitasafiri kutoka Kigoma kwenda Shy kupiga kura yangu ya uhakika kwa Rais anayeelewa! Ulishaona wapi urais unapiganiwa na familia??? Wa-TZ tuamke tuiangushe hii familia inayolilia Ikulu!! PALE KUNA NINI MBONA WANAHANGAIKA HIVI??
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Una maana hii ndiyo ndege anayotumia baada ya waTZ kumshtukia na ndege ya serikali??
     
  18. e

    ejogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama wa shuka kwa shuka huyo!! Kaazi kwelikweli!
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hajapata mimba tu na kampeni zake za shuka kwa shuka
     
  20. W

    We know next JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli inashangaza, sijamwona Mzee Mwinyi, na si kawaida yake...kweli hapa kuna jambo, naona ya Kubenea ni ya kweli kabisaa!
     
Loading...