Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Karume amuhakikishia Rais Kagame kuwa Mumewe alitokea Rwanda

Discussion in 'Sports' started by pilau, Aug 29, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi wa klabu ya Yanga amwemweleza Rais Kagame wa Rwanda kuwa mumewe alimwambia kuwa chimbuko lake na asili ya alikotokea ni nchi hiyo, Kagame alimjibu kwamba alishasema kuwa sisi majirani ni wamoja na ukifuatilia utakuta una ndugu Uganda, Rwanda ...............
     
  2. p

    pilau JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliyasema hayo wakati timu hiyo ya Yanga ikiwa katika ziara nchini Rwanda kufuatia mwaliko wa Raisi Kagame
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sometimes mtu anapokosa story ambayo itamfurahisha mwenyeji wake basi hujikuta anaropoka lolote.
    Si ajabua angeenda China angesema mumewe chimbuko lake ni China.
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    nimejikuta nacheka peke yangu bhana,sure mkuu story zikiisha hufuata umbea umbea
     
  5. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yanga wamerudi jana moja kwa moja wakaenda kariakoo kununua mipira ya kufanyia mazoezi jioni.
     
  6. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mzee karume mama yake alikuwa mtutsi kutoka rwanda na baba yake alitoka malawi....hakuna uongo hapo!

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  7. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ofcourse yes
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Nimecheka mbaya. We jamaa unajua sana kufikiria.
     
  9. chamakh

    chamakh JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    naamini hakutakiwa kusema maneno hayo maana si mahala pake, hata hivyo ukimchukua karume, joseph kabila na yoweri ,useveni na kuangalia wajihi wao, utashangaa wanavyolandana kwa wajihi wao, labda kweli wana chanzo kimoja
     
Loading...