Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama huyu asaidiwe vipi mtihani huu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nameless-, Dec 22, 2010.

  1. N

    Nameless- Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wada nauliza hekima zenu:

    Kuna jamaa katembea hadi kuzaa na shemeji yake (mdogo wa mkewe); imemuumiza sana mke na kumvunja moyo, ana watoto 3 na huyu mume wa ndoa, uhusiano na mumewe uko hatarini, na undugu na mdogo wake pia uko hatarini, hivi anatakiwa afanyeje?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee yaani!!!!!!!! Au sijakufahamu,,,, itakuwa ni visa hivi sasa u mean dada na mdogo wake wanashare mume mmoja na mdogo mtu keshazaa mtoto mmoja au sijakusoma sawa sawa??? Ya allah....ya rabb tusamehe waja wako,,,,kila kukicha mambo yazidi kugeuka,,, subhana llah!!!!!!!!
     
  3. ismase

    ismase Senior Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apigwe mawe hadi afe
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fo beta fo wes
     
  5. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mpe pole sana,

    njia ni maombi tu
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fo beta fo wes,,,leo itakoma hiyo maneno,,,, nayaona kila thred,,,, yamebahatika,,,
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu dada aache wivu, amkubali mdogo wake na mtoto wake ili huyu mwanaume awalee wote. Mie bibi yangu alimruhusu mdogo wake azae na mumewe. Hao baba zangu walio zaliwa kwa mama mdogo na mkubwa kwa baba mmoja wanaelewana vibaya mnooo.
     
  8. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo mdogo wake hana hata haya.uchafu gani jamani...!halafu haya mambo yapo sana nchini wanaume kula mashemeji zao.ningeweza kushauri kama ningesikia wakwe wa huyo jamaa wanasema nini.
    ila mie kwangu sitotoka mdogo wala wifi.mie na mume wangu kwisha kazi.undugu wakati mwingine kazi,kama wanashida saidia hukohuko sio kuongeza matatizo ndani kwako
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo maana tunataka mahakama ya kadhi!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Akubali matokeo!
     
  11. K

    KIBE JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Titizo mke akishapata watoto anajisahau na kuwajali zaidi watoto na mume kumuona kama mtu wa kawaida. Sasa hapo kwa nini shemeji asiliwe k........ .
    Na tatizo mashemeji nao hawana maana wakija kwa dadayao ni full kumtega shemeji yake mara apite na kanga moja mara nusu uchiii basi ilimradi amweke roho juu shemeje yake. Plz kina dada mlio kwenye ndoa hebu muwe makini na wadogo zenu wa kike mnao kaa nao
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ili muwe munawapiga mawe watu wafe, hilo halitatokea hapa tz. ujue kuna wakristo walioolewa na waislam, hivyo usijeona mchagga mmoja akisikia binti yake aliyeolewa na mwislam anaenda kupigwa mawe ananoa panga mapemaa? hivi unafikiri mtu na akili zake atakubali mwanae akapigwe mawe ati kwasababu amezini?...si atachukua bunduki akawafyatulie hao wauaji wote na mahakama ya kadhi ndo itaishia hapohapo..watasahau hata jiwe lililokuwa wamelishika mkononi.
     
  13. N

    Nameless- Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno, ni kweli hawa mashemeji wana hila nyingi mno, lakini pia mume ukiweka mipaka na heshima mbele, hawapati kitu, uzembe ni pale ambapo nawe unajiweka ki-kutegwategwa...
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waokoke wote wamrudie Mungu
     
  15. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Font yako 2 ndo inanifanya nianze kutahamaki UREMBO wako!!

     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Tuyachape viboko yote mawili hilo lililopewa na hilo lililotoa, baadhi yenu hapa jamvini sijui mkoje sasa una-quote habari nzima halafu comment ni kijimstari tu unamaanisha nini? go straight to wat you want to tell us, usilete ushamba wa CCM wa kumuunga mkono hoja ya mjumbe...
     
  17. O

    Opportunist Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, kuokoka raha yake mtu aingie akiwa sober...sio ktk kizungumkuti kama hiki
     
  18. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    afunge ndoa nyingine na mdogo mtu na mtu na mdogowe wasameheane
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijafaham bado,,,wajua misamiati mengine tena kiswahili kigumu jamani mi ntazulie sikifahamu bara bara,,
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umeshasema bibi yako na hatujui kwanini bibi yako alikubali hilo
     
Loading...