Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Huyu Anatisha Kwa Ukatili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 23, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna matukio mengi ya kikatili yaliyotokea kwa akina mama kujaribu kuwaua watoto wao kwa njia mbalimbali lakini mama huyu wa nchini Marekani amefanya ukatili zaidi kwa kumuua kwa kumbanika kwenye Microwave mtoto wake mchanga wa mwezi mmoja eti kwakuwa mpenzi wake alikuwa haamini mtoto huyo ni wake.
    China Arnold mwenye umri wa miaka 31 wa Ohio nchini Marekani amenusurika kuadhibiwa kunyongwa lakini amehukumiwa kutumikia maisha yake yote yaliyobakia jela bila ya kupewa nafasi yoyote ya kupata msamaha wa rais.


    China alikuwa na mzozo na mpenzi wake ambaye alikuwa akihoji mtoto mchanga aliyezaliwa na China kama ni wa kwake kweli au mwanaume mwingine.

    Mzozo huo ulipopamba moto China alimchukua mtoto huyo aliyekuwa na umri karibia mwezi mmoja na kumweka kwenye Microwave na kuiwasha kwa dakika zaidi ya mbili.

    Waendesha mashtaka walisema kuwa kwa kukusudia kumuua mtoto huyo, China alimweka kwenye Microwave mtoto huyo mchanga wa siku 28 na alipoiwasha Microwave hiyo mtoto huyo alifariki kwa kuungua vibaya sana.

    Ripoti ya madaktari ilisema kuwa mtoto huyo wa kike aliyepewa jina la Paris Talley alifariki ghafla baada ya joto la mwili wake lilipofikia kati ya nyuzi joto 43 Celcius.

    "Alifariki kwasababu aliwekwa kwenye joto kubwa sana, alikuwa kama amebanikwa", alisema daktari mstaafu Dr. Marcella Fierro.

    Akitoa hukumua ya kesi hiyo jaji wa kesi hiyo alimhukumu China kwenda jela maisha akisema kuwa ukatili alioufanya ni zaidi ya ukatili wa mtu aliyeua kwa risasi au kwa kutumia kisu.
    5700134.jpg
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kweli siamini jamani duuuh this is the highest level of insanity,hasira hasara tena kubwa ambayo itakuwa hata ngumu kujisamehe, pili ni vizuri kufikiria jambo vizuri kabla ya kutenda, naamini angekaa tu dakika tano chini na kuwaza japo kidogo tu asingetenda hili
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kesi za namna hii huko majuu ndiyo nyingi watu wengi wa huko waliodata hawana roho ya ubinadamu
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhh!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    21.october 2011 judgement dayyyy!hawa watakuwa kuni
     
  6. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa Wamarekani weusi wana kilema cha maisha kwa vizazi na vizazi. Ndiyo maana jela za Marekani wamejaa wao pamoja na kuwa ni minority.
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ningekuwa mimi ningemhukumu kuchinjwa kwa msumeno wa kupasulia magogo hadi aoze kabisa. yaani hata akifa, aendelee tu kuchinjwa hadi aoze na akishaoza tunakata na tunaifunga mikono na miguu yake kwa pingu na kumzika pamoja na rpc masawe na kiwiliwili chake tunakisaga kwa blender na kumimina juicy yake kwenye beach za afghanstann!!!!!!!!!

    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaagrrrrrrrrr!!!! mi ningemtafuna mzimamzima!! shetani mkubwa huyu
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    inawezekana tz tu
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Hivi huyu mtoto alikuwa na kosa gani jamani. Mungu atamhukumu huyu mama kwani aliyopata ni adhabu ya kibinadamu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu!¬
    hahahahaaa!!
    Massawe mkurya au Lisu Mbena!!
     
  11. c

    chetuntu R I P

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah hadi tumbo la uzazi limecheza, huu unyama sijawah kusikia, dunia inakaribia mwisho. Pumzika kwa aman little angel.
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huenda kweli huyo mtoto alikuwa wa Mwizi wa Wake za Watu. Maana huko ndiko kwenye kile kifaa kinaitwa DNA angeweza kupima, halafu akamchukulia mume wake hatua ya kumdhalilisha. Lakini bado sio uamuzi mzuri wa kuua kiumbe kisichokuwa na hatia.
     
Loading...