Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAMA huruma hawezi sema NO, na kaolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Dec 19, 2010.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nae, mama wa watoto wawili, story zimezagaa mtaani, kaolewa na mme wake ni mtu
    na maisha mazuri tu, ila katongozwa kidogo tu mzee wake kaenda mikoani kikazi anagawa,
    tena watoto wakiwa shule anamtuma mtoto wa kazi soko la mbali na home kwake,
    anajiachia hapo anatoa dudu, sijui ni ugonjwa,ngono bana, ila ukimwona mwanamke wa haiba ya aibu mno, nadhifu, mrembo, figa kali na adabu kwa mumewe, na si mapepe, ILA NI MAMA HURUMA, hadi namwonea na mm huruma, tena basi akiombwa tu kidogo akiwa mwenyewe, ukimshika shika tayari, UKIOLEWA au KUOA lazima tuache tabia hizi bana au ziwe siri saaaaaaaaaaaana. au anamatatizo?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuh, huyo ni balaaaa...ni mama wa nyumbani? huenda hayuko bize ndio maana anapata muda mwingi wa kumegwa...
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi na wewe umemmega?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mi nahisi MAMA HURUMA alimkataa
     
  5. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wala bibie, mm siko TZ for 3 months now narudi Jan, ila huyu ni mama wa jirani pale Makumbusho Mwenge, ila mm wala simtaki she knows my GF sana tu, ubaya ni majirani wote wanajua si chini wa watu 5 nawajua wamemchakachua bure, na 3 kati ya hao wamemchakachulia kwake,
    na hii ni kweli, na mbaya hata wanatembea nae wapo mitaa ya karibu they talk openly, wengine wameoa wengine 2 not yet, tabia hii hainipendezi hata kidogo.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ukieleza humu JF unamsaidiaje "mgonjwa" huyo?
     
  7. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kwambie tu Buchanan najua anasoma sana hapa JF akiwa home kwake ila sijui kama
    ni member, msg sent ataacha i hope, believe me anasoma sana JF
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na nyie mnajua ni MKE wa mtu mnamfuatia nini??
     
  9. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asiambiwe au kurekebishwa? mmeo hajui
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaonekana unapenda madongo!Kama unataka kumsaidia siumwambie badala yakumwandika na kujigamba unajua?
     
  11. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dunia imefika mwisho wake, kuvaa Kanzu siyo kwamba unamjuwa Mungu.
    people have to change.
    Ushauri wa bure
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndoa bana! halaf pengine jibaba huko mikoani linajisifia kwamba waifu wake yuko honest. dah! na ubaya ni kwamba hii blood presha hata ukitumia condom utaipata tu. tumeangamia!
     
  13. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizzy do you think naweza kum face head on na kumweleza hili? hii si kwake tu hata wenye tabia hiyo wakisoma hapa wataacha bana, kumbuka sisi
    few months tunakuja oa sasa sipendi hali hii
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sure!Kama unaweza kumchambua hapa mpe live...au mtumie ujumbe bila kujulikana unatoka kwako!
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndoa, ndoa, ndoa, ndoa, ndoa, ndoa umeleta matatizo mengi! Wengine wamekuwa machizi, wengine vilema, wengine wamekufa, wengine presha n.k
     
  16. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u know why? bcoz is where we all came from, matatizo ni mengi ktk ndoa Adam angekueleza angekuwa hai alirukaruka alipoletewa Hawa
    pale Bustani ya Paradiso, siku kadhaa akashangaa Mungu akamwabia umekula tunda, utakula kwa jasho lako na mwanamke atazaa kwa uchungu
    so Ndoa ichunge sana kama umeingia, but a funny thing most walio ingia wanataka kutoka ktk ndoa na ambao hawajaingia wanataka ingia. take care, ndoa yako iangalie with two eyes my friend
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    uwwiiii kwa kweli
    mmmhh hii inatisha ..
    kwa kweli naionea hiyo familia huruma..
    maana ka ndo mama anafanya hivyo ..mmmhhh kwa kweli hii ni balaa...
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    huyo ana ugonjwa unaitwa BUPU hawezi kukaa siku nzima bila kuchapwa inabidi ajifukize na moshi wa kifuu huko chini ndio atapona (tiba mbadala)
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwanini umeileta apa jf?
    tumsaidie?sasa anapitia jf?ushauri hataupata au utamfikishia fizikaly?
    tutajadili apa bt muhusika walaaaaaaaaaaaaaaa hajui km anadadavuliwa apa
    so...ahh sjui
     
  20. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haka nika ugonjwa fulani, kanaitwa "Sex Addiction", Ukweli ni kwamba siku haiwezi pita bila huyo kuguswa! ni kama mvutaji sigara, utapata huyo mbibi anapenda familia yake sana, lakini anashindwa kujizuia!. Kumegwa sio ati anajribu kupata penzi huko nje, la !, wala sio ati kuna upungufu nyumbani, ni saikologikali problem.

    Suluhisho, hili ni gonjwa na hakuna haja ya kulauminiana, ukihisi una haja sana ya ngono kupita kiasi, yaani siku ikipita huwezi, tafadhali jaribu kuona mtabibu, natumai tunao matabibu wa magonjwa kama haya!!!!!!!!
     
Loading...