Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama hii huku...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pangalashaba, Aug 24, 2011.

  1. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kuna jamaa mmoja alikuwa ameoa na ana mtoto mmoja wa kiume mwenye umri wa miaka minne.. kutokana na ugumu wa maisha jamaa alikuwa amepanga chumba kimoja uswazi hivyo ili kuepuka ufinyu wa chumba jamaa aliamua kutengeneza kitanda cha double deck,yeye akilala juu na mkewe na mtoto wao akilala chini. siku moja usiku jamaa alivizia baada ya mtoto kulala deck ya chini na yeye akaanza kula malavidavi na mkewe deck ya juu huku taa ikiwa inawaka. ilipofika jamaa anakaribia kileleni ali pump mashine kwa kasi ya ajabu bahati mbaya ikachomoka na kutoboa godoro ikatokezea deck ya chini huku bao likitiririka.. mkewe ikabidi amwambie jamaa " baba nanii mbona imechomka ". mara wakasikia sauti ya mtoto wao ikijibu "mama haijachomoka,hii huku inatema mate".
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    mmmh ihuga hzo
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    dogo angekuwa na panga la shaba angeifyeka, bahati yake
     
  4. k

    kifuniboy Senior Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sio kihiivyoo....
     
Loading...