Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Hellen Kijo Bissimba ndani ya Channel ten akiongelea yaliyojili Salenda Bridge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Josephine03, Feb 8, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati shupavu namkubali
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msaada jamvini jamani wengine bado tupo bar
     
  3. M

    Malaika12 Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaharakati wameongea kwa uchungu kweli serikali sikivu isikie hata kidogo.now lusekelo anaongea upuuzi eti madaktari wanaroho za shetani
     
  4. D

    Dkt bundala New Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajielewi huyu kilajambo anajua mara mchungaji mara siasa
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Samahani hivi lusekelo waumini wake hawatoi sadaka? Nauliza ili nikazimie haya anayoyaandika
     
  6. M

    Malaika12 Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi anakaribia kuchizika or nae anatamani posho za wabunge
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kama anaona huruma si aende akawaponye ye anaitwa mponyaji?
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Lusekeleo bila sadaka atatoa huduma????
    Na akigoma kutoa huduma yeye tumwiteje?
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    No. Nashindwa kuvumilia hizi pumba zake. Hivi madaktari hawali? Hawalipi kodi ya nyumba? Wasipolipa umeme, maji hawakatiwi kwa kuwa ni madaktari? Hawalipi nauli? Hawalipi kodi? Hizo hela za kulipia kipindi anazitoa wapi kama siyo sadaka za hao madaktari. Hili jamaa li mbumbumbu kweli
     
  10. M

    Malaika12 Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari jiandaeni kutolewa mashetan akimaliza kuongea pumba zake atawaombea
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu awe nawe Mama Hellen Kijo Bissimba.
     
  12. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini hawa wanaharakati wanahitaji pongezi kubwa sana maana wamejitoa zaidi ya wapiga kelele wengi. Mungu atawatangulia katika kila jambo
     
  13. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima atakuwa tapeli. Ebu mleteni jamvini.
     
  14. K

    KANAN Senior Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wachungaji wa bongo n zaidi ya uwajuavyo!
     
  15. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Achana na akina Lusekelo hao wanatumia nguvu za giza kuwachanganya waumini. Hawaishi kwenda Nigeria kila mwaka kupeleka mamilioni na kupewa vibuyu vya kuchagi makanisa yao
     
  16. k

    kanjanja Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo Lusekelo hana tofaut na sheik yahya ispokuwa yeye amenyimwa uwezo wa kumiliki ma,,,,j,,,ini!!!!!

    Heko mama Bisimba na timu yako!!!!!, hongera sana pia Dr.Ulimboka na kamati yako kwa kuichachafya serikali hadi sasa imewasimamisha kazi mganga mkuu wa serikali na katibu mkuu wa wizara ya Afya....., tunasubiri maamuzi ya kina ya ma-DR.!!!
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unachobisha ni kitu gani? wewe uliona wapi mtu anaacha kwa makusudi mtu mwingine afe?
     
  18. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kanisani kwake hakuna madaktari wala manesi.
     
Loading...