Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama hamtaki mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kishoreda, Jun 4, 2011.

  1. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani habari zenu!Naomba ushauri wenu jamani mm ninataka kumuoa binti mmoja ambae alikuwa beki tatu wetu zamani ila mother wangu hakubaliani na mm ila mm nampenda sana na kwa moyo mmoja na nimemuahidi nitamuoa.Sasa nifanye nn kumshawishi mother amkubali Nisaidieni jamani.

    Niliongea na dingi akaniambia kuwa mwanaume huwa achaguliwi mwanamke wa kuishi nae ila akaniambia tatizo liko kwa mother.Na katika utafiti wangu nimegundua mother anaona aibu kwani atakuwa amefanya kazi ya kuniletea mke ndani na isitoshe eti mwanamke mwenyewe hajasoma.Na pia mm binti nimemfungulia biashara na home alishaondoka long time sana kwani mahusiano seriously yalianza baada ya yy kutoka home.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mazarau hayo kijana
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mweleze mama yako akuelewe tu kwamba mapenzi ni popote, na unaweza muoa huyo msichana ukakaa nae kwa amani na upendo kuliko anaowafikiria mama yako, pia unaweza tafuta ndugu mwingine kama mjomba hivi ili amweleweshe mama yako, pole ndio mapenzi yalivyo
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alaa kumbe
     
  5. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazarau ya nn mkuu
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mpe ujauzito kwanza huyo msichana alafu ndo umwambie mama yako akuelewa
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Ungekuwa umeeleza sababu za mama yako kumkataa ingekuwa rahisi kukushauri lakini kwa sasa ni vigumu kujua kwa nini mama anakataa,wazazi huwa na sababu za msingi sana wakati mwingine sio vizuri kuwapuuza,jaribu kumuuliza kwanza kabla hujafanya lolote!
     
  8. p

    pointers JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana ndugu yangu.......hope hata wewe ulitegemea kukutana na vikwazo kma hivyo
    vuta muda kidogo huku ukiwa unaongea na mama yako taratibu tu atakuelewa na mwisho wa siku mtaweza kuoana
    usiwe na haraka ukweli ni kwama kwa mzazi yoyote yule lazima angesita kidogo....
     
  9. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    good idea
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ina maana uliwahi kula wakati akiwa beki 3?
    Ni bora ujue kwa nini mama yako hampendi. Kumbuka kwua mama yako atakwua ameishi naye kwa karibu sana na kuna kitu inaweza kuwa aligundua!

    Au mdingi alionja na sasa mama hataki/hawezi kukwambia....
     
  11. K

    Kundasenyi Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama yako nadhani ni mtu mzima, naamini kabisa hawezi mkataa pasipo kukupa sababu.. Acha kuandika vitu nusunusu toa maelezo ya kutosha kwani kwa styl hi uwezi pewa ushauri utakao kufaa,
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We kama umempenda mtoe hapo mfanye awe na hughuli ingine ya kumfanya awe bize ili mama ako amkubali, mapenzi yakishakua huwezi tena kujizuia nashangaa wamama wengine huwa hawaelewi kabisa
     
  13. m

    mwanawasi Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thats it bra...
    Y
     
Loading...