Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama! Baba kanya.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Jul 17, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyokuwa ada kwa Baba mmoja ambaye hupenda kujipumzisha pindi anapotoka katika shughuli zake za kila siku, basi siku mmoja akiwa amejipumzisha kitandani chumbani akiwa uchi wa mnyama. Basi kwa kuwa alikuwa amelala kifudifudi ilhali (whereas/wakati) kende/korodani zake zikawa zimejitokeza kwa nyuma, akaja mtoto na kuziona kwa kuwa ilikuwa ni mara ya kwanza kwa mtoto yule kuona kitu kama kile kwa haraka haraka akafikiri baba yake amejisaidia, kama mnavyofahama sehemu ile kwa sisi waafrika huwa nyeusi, mtoto alitoka mbio hadi kwa mama yake na kumweleza Mama! Baba kanye, basi mama watoto alitoka mbio hadi chumbani na kushangaa hali aliyoikuta.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hahaahaaaaa, uuuwwwiiiiii,
    huyo mtoto hakupofuka kweli?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tatzo la ku2mia chumba kim0ja na kids,askar ndio mna wakat mgumu kwenye mabanda yenu!
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aatakuwa afande wa bongo huyo.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Piga hodi mara 3.! Eboo.!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh!!! Hi kali.
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha haaaaaaa........!!!!!!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dah!! hiyo fedheha huyo mdingi cjui atakuwa na akili zilizo scratch kama CD feki za kibongo!!tehe tehe tehe!!!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Watoto hawajui mambo ya hodi.....!
     
  10. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh mtoto alilaaniwa manake mtoto mwenye akili hatakiwi kuona hayo!
     
  11. NGWANAMWELUNGA

    NGWANAMWELUNGA Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! mbavu zangu!!
     
  12. BLISS

    BLISS Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nilikuwa sijacheka toka niamke, lol! hii kali nimecheka mpaka na mwenzangu wa tumboni karuka lol! hii kali...
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kudadaaadek!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa...
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    'Hii yote laana kutoka kwangu A.L.Mrema,na bado!',mwisho wa kunukuu.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,783
    Trophy Points: 280
    Kama choo unapata cheusi basi una matatizo onana na daktari wako haraka.
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    There are currently 1users browsing this thread. (1members )


     
  18. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mtoto ni wa kike au?
    manake kama ni wa kike then ......................................!
     
  19. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    sera mbovu za chama tawala juu ya makazi ya watu
     
Loading...