Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama aua bintiwe kwa kupata mimba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Aug 11, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mama aua bintiwe kwa kupata mimba
    Written by Administrator
    Wednesday, 15 July 2009 15:05
    Na Stella Shoo

    MKAZI wa Kijiji cha Kilemfua Mokala wilayani Rombo, Kilimanjaro anayefahamika kwa jina la mama Kubwa anashikiliwa na Jeshi la Polisi Wilayani Rombo kwa tuhuma za kumuua bintiwe kwa kuwa na ujauzito.

    Akizungumza na gazeti hili jana asubuhi kwa njia ya simu, Diwani wa Kata ya Kemfua Mokala, Bw. Festo Kilawe alisema tukio hilo lilitokea Jumamosi saa 3:00 usiku.

    Bw. Kilawe alimtaja marehemu kuwa ni Bi. Lilian Mrema ambapo
    alisadikiwa kuwa na ujauzito wa karibu miezi 6 na kuwa mama mzazi wa Bi. Liliani alikuwa hataki ujauzito wa mawanae huyo.

    "Ndugu mwandishi huyu mama alikuwa na ugomvi wa mara kwa mara na marehemu huyu baada ya kuona kuwa ana ujauzito,sasa ilipofika usiku huo wa Jumamosi alimfuata marehemu chumbani kwake na kuanza kumshambulia kwa mwiko hapo marehemu alipiga kelele majirani walipofika alikuwa ameumia vibaya,sasa wakati anapelekwa hospitali ndipo alipofariki, " alisema Bw. Kilawe.

    Alisema baada ya kutokea kwa tukio hili ndio majirani walipotoa
    taarifa katika Kituo cha Polisi cha Rombo na mtuhumiwa alikamatwa na kutiwa mbaroni kwa tuhuma za mauaji.

    "Mwili wa marehemu umehifadhiwa katika Hospitali ya Wilaya ya Huruma na mtuhumiwa amekamatwa na Polisi na sasa yupo chini ya ulinzi na kuwa upelelezi unaendelea utakapokamilika mtuhumiwa atafikishwa mahakamani kujibu shitaka la mauaji"alifafanua Bw. Kilawe
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo mama afungwe tu angezaaje huyo mtoto bila kufanya mapenzi na kupata mimba?
     
  3. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Labda mama huyo alimzaa mtoto wake kwa kufanya mapenzi na kupata mimba ya kihalali (kwa ndoa), lakini mtoto wake kapata mimba kiharamu bila ya ndoa.

    lakini hata mimi simsapoti kumuuwa mtoto wake huyo, yeye angemcharaza viboko tu bila ya kumuuwa, kwa kweli mama huyu amekusea
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ndugu kitanda hakizai haramu.Huyo mama ni katili sana na lazima aadhibiwe kwa kifungo cha maisha kwa kuua kwa kukusudia.
     
  5. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jela tu ndio inamfaa huyo mwanamke,na kifungo cha maisha ndo adhabu yake kuu...Naomba Mahakama imjutishe vile inavyotakiwa,atauwaje mwanae wa kumzaa mwenyewe?!Kama kuna adhabu nyingine kali aongezewe ili ajutie lile alilolifanya huyo gaidi.
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli inauma sana mtoto wako awe wa kike au wa kiume kuzaa mtoto/watoto kabla ya kuwa na formal marriage, na inauma na kuharibu zaidi pale ambapo anakuwa na several kids with several men/women!!!! Hata hivyo, makosa haya siyo justification ya kumuua mtoto!!! hapo ameua watu wawili, mtoto na mjukuuu!!! Jamani ukiwa na hasira sana usifanya jambo la hamaki,, utakuja juta baada ya kitendo!!! Imagine huyu mama atakavyoishi maisha ya kilio cha moyo kwa maisha yake yote na pia mtizamo wake kwa jamii kama ataachiwa huru!!!! Hii ni social problem ambayo inaweza pia msababishia suicide!!!!!
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mama inabidi kutumia hekima..maana hata Obama mama yake alipata mimba akiwa 18!

    Hakuna mtu Mkamilifu!
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimama mingine bwana.
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    sidhani kama kesi kama hii inahitaji upelelezi, mtu amekamatwa anapiga na kusababisha kifo lakini polisi wa bongo utakuta upelelzi miaka sita
     
Loading...