Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Atoa Usia Kwa Binti yake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Oct 30, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa kwenye Kitchen Party....

    "Mwanangu maana ya ndoa ni Ikulu, Mume akikwambia anataka Ikulu na wewe mjibu na mie nataka Koni..

    Akileta Koni yake ikamate kama Mike, ichezee, irambe mpaka itoe machozi, kisha iingize taratibu Ikulu..

    Hapo Ikulu ndipo alipolipia PESA!! Ndio maana pesa ulizopewa zikaitwa MAHARI, maana ya MAHARI ni hapo Ikulu!

    Mwanangu toa tigo japo siku moja moja...."

    WATU WAKAANZA KUIMBA....

    "Mama Mama (Mamaa) Mama huyo Mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..."

    kicheni3.JPG
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    duh naona umeamua kutupia na picha kabisa...we mkuu ulifikaje huko kitchen party au wewe ulikuwa DJ Boflo siku hiyo??
     
Loading...