Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama apotea ghafla salendar bridge

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyaunyau, Feb 19, 2010.

  1. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mama aliyepotea ghafla pale palmbeach surrender bridge amepatikana,mama huyo jina halijafahamika alikuwa akiendesha gari alipofika kwenye mataa alisimama aliamua kumsaidia mlemavu ombaomba kwa kumpa pesa,baada ya kitendo hicho alishanga kuona manyoya yameota mkononi ndipo alipomwita askari wa usalama barabarani,askari akamuuliza yule mlemavu ndipo mlemavu akasema kama mama huyo anataka kupona atoke garini amkumbatie,mama kusikia hivyo akaona easy akaenda kumkumbatia ndipo kufumba na kufumbua wakatoweka machoni pa askari na mashuhuda wengine.leo hii wachungaji wamefika eneo la tukio wamekemea nguvu hiyo hadi mama huyo amepatikana akiwa uchi na akili yake si nzuri yupo muhimbili hospitali kwa uchunguzi.source: praise power radio
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hatari lakini salama
    Maajabu ya dunia haya hivi hii habari na ya kuaminika ?
     
  3. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Yah,mpaka juzi nasikia hiyo habari kutoka kwa askari wa surrender bridge,ilikuwepo gari lake pale kituoni.Ni tukio gumu sana kuliamini lakini limetokea,kama kapatikana MUNGU ashukuriwe maana ilinitisha sana
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Stori ya abuwasi
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......hapa kazi ipo......!
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, jamani inabidi Jiji la Dar-es-Salaam liweke bayana jina la hilo daraja manake leo ndio nasoma hapa kumbe linaitwa "surrender" bridge?

    :) Enjoy the weekend
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii habari inachanganya sana, mbona kuna thread moja ilikuja hapa na kumnukuu mkuu wa polisi mkoa wa kipolisi wa kinondoni kuwa hizo habari si za kweli na zimeenea sana na polisi hawajapata hiyo taarifa? Je nje ya praise power kuna sehemu nyingi tena wametangaza? Mtujuvye vizuri jamani
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    uchawi-uchawi, uchawi.
    hiki ni kielezo cha umasikini, uduni, shule haba, mawazo dhalili, na ndio maana hiyo habari imehit nnchi nzima kwa haraka..........kama unaandika kiwango cha ujinga wa nnchi hii ujue hiko ndicho kiashiria chake cha kwanza....unataka nini tena.?
    achaneni na hizo habari, zinachochea ufukara na mtindio wa ubongo, ni UONGO na UONGO.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii ni story ya kijiweni nimefuatilia polisi wanasema si kweli na wamekanusha.
     
  10. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #10
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli
     
  11. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Si story mkuu ni habari ambayo ilitangazwa hata kwenye radio,mtu wa kwanza kuniambia alikuwa mfanyakazi mwenzangu nilimbishia kabisa,wa pili akawa muuza duka naye nilimbishia ikabidi nimpigie jamaa yangu ni askari surrenderbridge,yeye alianza kunihadithia hata kabla sijumuulizia mwisho nikaja kuprove kwenye kipindi cha jahazi cha clouds.Ni kisa cha kushangaza sana.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Ni tatizo ya dini kufungamana na biashara katika karne hii. Tutasikia mengi sana.
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yale yale ya mtu kageuka Chatu nakumbuka sana stori hii i think it was late 80s or early 90s!! maana mpaka sasa hata huyo trafiki wanaemsema alikuwepo hajatajwa jina wala hakuriport habari hiyo!!
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hogwash.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii kitu haijatokea kabisa na haipo story imetungwa hiyo.
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hassani,
    Take it from me, hiyo habari sio ya kweli na haitakaa kuwa ya kweli. it is basically a hoax!
     
  17. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inawezekana unachosema mkuu,maana sources zangu zote ni hearsay,lakini nilichokuwa najiuliza ni kwa vipi hii habari isambae hivi,au ndo kama ya babu seya na JK.
     
  18. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhh!!!!
     
  19. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mhh!! nini flower?
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Feb 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inasambaa haraka ni kwasababu ya jamii inataka kusikia miujiza, maluweluwe, ajabu na kila ushenzi,
    ukitaka kujua jamii inakula nini ktk sekta ya habari na mawasiliano ya umma, wewe tazama namna habari za udaku zinavyo pokelewa, simple mind inatokana na elimu legelege, malezi ya hovyo hovyo..............hakuna lolote, ni ujinga mtupu.
     
Loading...