Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Anna Makinda na Youtong zake nane...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Nov 5, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa chanzo cha kuaminika kabisa bi mkubwa huyu Tangia ameukwaa uspika ameweza kujiwekea hazina yake ya uzeeni kwa kununua yutong nane kwa mkupuo na kuingiza kwenye kampuni ya Super....... ambayo imeanza kushamiri kibiashara. Je amepokea ujira wake wa kusaidia magamba au ndio saving zimejibu???

    Safari ya haki ina kazi kweli.
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Harakati za kuzima upinzani pale bunge usidhani anazifanya bure hawezi kukosa kwenye club ya mafisadi. Naona ndo mambo yameanza kumnyokea baada ya kukubali kuwatumikia mafisadi.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nadhani major premise (siyo promise) inakataliwa kabla ya kuendelea na minor na conclusion. Ufisadi SIYO KUWA NA PESA NYINGI bali umezipataje hizo pesa hata kama ni kidogo?
     
  4. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    mkuu malizia hiyo super...............
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Sio siri, kaweka magari yake kwa SUPA FEO
     
  6. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    fe.......
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumekwisha hata huyu naye yumo? This is within one year? Mpaka atoke si atakuwa ameaanzisha shirika la ndege au hata benki? Ninavyofaham mimi yuotong moja is not less than million mia moja na arobain 140,000,000/=

    Kwa hiyo ukizidisha mara 8 yaani 140,000,000*8=1,120,000,000/= yaani bilion moja na milioni mia moja na ishirini na sasa ana mwaka mmoja tu kazini inamaana kila mwezi amesave milioni 93 point something kwa ajiri ya kununua haya mabasi. Swali ni je analipwa shilingi ngapi?

    Au kama ameyakopa amepata wapi security ya kumuwezesha kukopa mali zote hizo wakati sisi huku mtaani hata ukitaka kukopa milion kumi tu unaambiwa lete hati ya nyumba na wakiithaminisha watakwambia thamani yake ni milion 6! Help us God
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    pale udom kachukua ekari 70 kuzunguka chuo sijui atalifanyia nini,awaulize akina mobutu waliomiliki nyumba za vyumba 100 vyote gold furnished.mwingine bokasa alikuwa na kiti cha gold na juzi kanali alikuwa na mguu wa kuku pure gold
     
  9. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tumekwisha hata huyu naye yumo? This is within one year? Mpaka atoke si atakuwa ameaanzisha shirika la ndege au hata benki? Ninavyofaham mimi yuotong moja is not less than million mia moja na arobain 140,000,000/=

    Kwa hiyo ukizidisha mara 8 yaani 140,000,000*8=1,120,000,000/= yaani bilion moja na milioni mia moja na ishirini na sasa ana mwaka mmoja tu kazini inamaana kila mwezi amesave milioni 93 point something kwa ajiri ya kununua haya mabasi. [/QUOTE]

    Swali ni je analipwa shilingi ngapi? Au kama ameyakopa amepata wapi security ya kumuwezesha kukopa mali zote hizo wkati sisi huku mtaani hata ukitaka kukopa milion kumi tu unaambiwa lete hati ya nyumba na wakiithaminisha watakwambia thamani yake ni milion Help us God
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    humu jf nitakuwa siingii naamini nikiendelea kuingia na kusikia haya mambo nitaumwa kipanda uso kama mzito kabwela na sina wadhifa wa kupekekwa india.
     
  11. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaka hii gari moja ni sh 200 million! Ndo ujue mnaliwa wadanganyika
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Ngoja nifanye makeke ya kumbandika mimba, mwanangu naye ale neema ya nchi
     
  13. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mbona ni vijisenti tu!! 1.6bln?
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kila la kheri mkuu maana ukifanikiwa kwa hilo utakuwa umeula.
     
  15. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh mkuu kumbe niko out dated! Nilipewa hizo quatation tangu 2009 kuwa yuotong moja ni 140 million T-shillings kumbe yalishapanda kiasi hicho! Ndio maana naona maprofessor, madaktari na wasomi wengine wanaacha nyazifa nzuri mfano mzuri Dr. Kanakafumu-fFormer Commissioner wa madini now Mbunge Igunga) wanakimbilia kwenye siasa, kweli tunaliwa but yote yana mwisho.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli afadhali uache manake kama huna hela ya kwenda bara hindi hakika kipandauso kitakumaliza. kwani mkuu nawe huwezi kugombea uongozi mahala nawe ukapata nafasi ya kwenda india.
     
  17. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jimboni kwake kwa Wabena Njombe Kusini, Maji ni ya shida na wachache waliobahatika kuyapata wanakunywa Maji yasiyosalama na yasiyochujwa.
     
  18. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chukua chako mapema!
     
  19. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaka hii 2011 aise zipo juu kishenzi mzazi
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha kushangaa apa ndo mwendo wa kila mwana CCM wanashindana kujilimbikizia mali!
     
Loading...