Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama anasema nioe wa zamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Nov 18, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu nilistaajabu mama alipo nipigia simu na kuniambia nioe mchumba wangu wa zamani ambae tumesoma wote primary toka darasa la kwanza mpaka la saba secondary na kungineko tulisoma tofauti na kila mtu akaendelea kivyake lakini tunapigiana cmu na kupeana hi ishu kubwa mpaka tukatengena yeye ameokoka yupo na Yesu mm bado ananiita wa Mataifa nilimweleza ombi la maza hili kasema atakuja tuongee wadau mchango tafadhari.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!
    UNAOA?
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mhh angalia kama huyo mlokole anauhusiano na maza lazima inawezekana anafanya lobbying
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah sasa kinacho niumiza kichwa mama alijuaje mm nina uhusiano na huyu wkt ilikuwa long time?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naona mpwa anataka kuanza kuuza utumbo na amejiandaa kufukuza inzi
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha mpwa si unajua ukiamua kuuza utumbo usiogope nzi wanavyo jaa
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii itakuwa ni bizinesi ya huyo mlokole,PROBABLY
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah, am SHOCKED!!.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sasa mpwa huyo mlokole anajua kujiexpress na misingi ya mwakasege si inapingana na msimamo wako, sipati picha kibajaji harusini
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe kwa sasa kujiexpress nimeacha maana nimeona sipati faida yoyote nimeamua kustaafu
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp huamini kuwa nataka nisogeze kitu? tena cha kilokole mazungumzo ya awali naona mazuri.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mbona uliacha kimya kimya?hii inataka thread kabisa
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Umeona ni vyema ukautangazia uma wa JF kuwa umeacha kuji express na mikoba yako ya KY kachukua kaizer.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha ngoja aaaaah...nilimkabidhi kimya kimyaa
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mke mwema hutoka kwa Mungu, kama ni hivyo mpwa wewe sali hata funga siku 3 jiweke chini ya Mungu omba na akuonyeshe kama kweli huyo ni ubavu wako labda ndio kampeni za mwakani zitatimia.
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaaaa,
    mpwa na wewe leo UMEKONFESI?, duh.
    Yesu kweli yu aja, na hizi ni siku za mwisho hakika!!.
     
  17. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mama atakuletea matatizo katika ndoa, in any case ni wewe unayeoa au ni mama anaoa?
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Bluray..uchaguzi wowote hutanguliwa na preliminaries.... mama kasaidia kufanya preliminary kisha Fidel anaanza kutafakari na inaelekea anakubali.
    Tumpongeze mwenzetu maana inaelekea 2012 goal litafikiwa kabla ya muda uliotarajiwa.
    This is a milestone Fidel..just be focused dont let anything/anybody waylay you.
     
  19. Q

    Quiet Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwanandoa anaemuogopa Mungu ndie mwanandoa unaeweza kumuamini zaidi kwa ulimwengu wa leo, kwani anaogopa na huku akiitakidi kwamba aanalofanya Mungu anamuona ,kwahiyo ni tabu kukuendea kinyume hata pale anapokuwa mbali na upeo wa macho yako. hivyo kama umepata nafasi ya kupendwa na anaemuogopa mungu kikweli kweli (ni vigumu kuprove hii) ni vyema ukafunga ndoa.
    kwa upande wako: je ushaweza kuikabili ndoa? ndoa haitaki utoto wala mzaha.

    quiet
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135

    I say mwanamme hachaguliwi mke wala kufanyiwa preliminaries na mama, kwani uchaguzi wa rais huu? What if my values and her values and starkly different? Kuna degree ya heshima inatakiwa lakini huu ugoigoi wa kutegemea wazazi katika kila kitu ni too much.Hii reverence ya wazee ni moja ya matatizo sugu katika jamii yetu.

    Sasa kama hapo mnaona mjuba kashtukiziwa kitu kutoka primary school sijui huko, ambacho hana hata time nacho.Mjuba si mtu wa kushinda kanisani kihivyo, mama yake na huyu mwanamke ndio zao, sasa hamuoni hapo ikija ndoa itakuwa mahubiri kila siku na mwishowe mjuba atakosa hata raha nyumbani kwake mwenyewe?

    Mwisho wake unajua nini? Mjuba atatafuta nyumba ndogo aende kupata mapozeo.

    Halafu tunalaumiana bure wakati disaster tunaiona inakuja tunataka kuikumbatia eti kwa minajili ya mama.

    I say kula kitu roho inapenda, kwani mama alipokubaliana na baba wewe ulipewa chance ya ku approve?

    Ndiyo maana wengine kuoa tunaona kituo cha polisi.
     
Loading...