Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama ananonea bure!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jun 9, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bibi na babu walimkuta mjukuu wao yupo nje ya nyumba yao analia.
    "Unalilia nini mume wangu?" aliuliza bibi kiutani kwa mjukuu wake.
    "Mama amenipiga, ananionea bure", dogo alijibu huku kilio kinazidi.
    "Kwani umefanya nini tena?
    "Eti kwa sababu nimekojoa kitandani wakati kila siku usiku ninawasikia wao wakisema "Ninakojoa mkewngu", au "ninakojoa mumewangu". Mbona nyinyi hamuwapigi wao?
    Bibi na babu walishindwa kupata suluhisho, wewe je?
     
Loading...